Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachungaji watatu mapumzikoni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mujumba, May 11, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Kuna wachungaji watatu..siku moja waliamua..kwenda mapumzikoni..
    wakiwa mapumzikoni...wakamua kwenda fishing..wakiwa huko..Mchungaji mmoja..akawambia wenzake.."jamani pamoja na kupreach kwetu...leo mimi naamua kuongea ukweli..ili mniombee wenzangu..mimi na tatizo na kuchukua sadaka waumini wangu wanapotoa..zamani nilikua naiba kidogokidogo lakini siku hizi..nimez...idisha sana..naomba mniombee wenzangu...Mchungaji mwengine akadakia kabla hatuja kuombea..na mimi na jambo nataka..nilisema..mimi wenzangu natatizo lakuchukua wanawake kanisani kwangu...nilianza na amabao hawaja olewa lakini siku hizi mpaka wake za watu..niombeeni wenzangu..Mchungaji wa tatu yeye akawambia wenzake kabla hatujaombeana..mimi pia na tatizo wenzangu..kila nikisikia neno..lazima ni waambie watu siwezi kutunza siri kabisa..na hata nilipo hilo tatizo limekuja..naondoka siwezi kukaa..bora nikaongea ili nimalize hili tatizo! duh!!!!!!![/h]
     
  2. MSWATI III

    MSWATI III Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    dHU! IMEKULA KWAO. HAHAHAHAHA
     
  3. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sio kitoto haahaa
     
  4. brightrich

    brightrich Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hao wachungaji 2 mwisho wao umefika! Labda wamtose mwenzao baharini maana kuumbuka kunawahusu.
     
  5. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha!
     
  6. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    echekajeeeeee! thanx bana 4 furahisha me
     
  7. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    jamani nimecheka peke yangu chumbani
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    apo ni unamrukia na kumzuia ili arudi kwenye maombi..!
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loading...
     
  11. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uchungaji pembeni....
     
Loading...