Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachungaji tunzeni siri za makanisa yenu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    [h=2]Wachungaji Msitangazie washirika dhambi ya mtu mwingine![/h] Monday, June 27, 2011
    [h=4]“Mchungaji unapotangaza dhambi/makosa ya mtu kwa washirika/waumini kinachotokea ni kwamba yule mtu hata kama ameshatubu kwa Mungu wale washirika watabakia wakimhukumu “fulani alitenda dhambi hii”. Kwa kufanya hivyo watu hao wanabakia na dhambi hiyo hadi siku yao ya kufa. Maana mtu akitubu Mungu humsamehe lakini watu ni vigumu sana kusahau.[/h] [h=4]Na wewe mtu uliyeokoka, mtu akitenda dhambi achana naye, usiweke dhambi yake moyoni mwako bali songa mbele katika kumwangalia Yesu”[/h] Mwinjilisti Obadia alipokuwa akihubiri katika mkutano wa Injili mjini Arusha tarehe 22, June, 2011.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    In real life context ni vigumu sana kuishi kama unavyosahauri,lakini hili linawezekana kwa msaada wa mungu pekee!!
     
Loading...