Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachungaji na maasikofu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by wizaga, Apr 2, 2012.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nomba tufike mahala viongozi wetu wa dini hasa wanaotumiwa kuchukua fedha chafu,kwenye chaguzi za viongozi wa siasa au harambee za ujen na mungu piazi wowote,mnatumaliza kiimani ,nawaomba ni vizuri mjitoe kwenye kazi ya mungu kabla hamjahukumiwa au wananchi hawajachukua jukumu la kuwatoa kwenye uongozi ,ni aibu baba akiwa muovu mbele ya watoto
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,812
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    vIONGOZI HAWA WA DINI NDIO WANAORUHUSU WEZI WA EPA KUINGIA NA KUTOA MICHANGO MIKUBWA MAKANISANI!!
    WANARUHUSU UVAAJI WA AIBU KANISANI KULINDA SADAKA!!!
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tuwasamehe bure maana huenda hawajui nini watendalo
     
  4. Quanta

    Quanta Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa sasa wanapenda pesa,but adhabu yao inakuja
     
  5. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yuda Iskariote alikuwa miongoni mwa mitume 12 wa Yesu...ingekuwa leo angekuwa Askofu wa cheo cha juu
    Lilichomwangusha??? Fedha
    Miongoni mwa wachungaji na ma_askofu, wapo kina Yuda Iskariote wengi tu. Wakisikia harufu ya fedha wanapagawa
     
Loading...