Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachuna ngozi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deejay nasmile, Mar 30, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    watatu walikamatwa na wachuna ngozi. Wakaambiwa kuwa watauliwa kisha watachunwa ngozi na ngozi zitaenda kuuzwa Nigeria. Wale wachuna ngozi wakawaambia kila mmoja anapewa nafasi ya kuomba jambo moja tu la kufanya kama kuomba dua au kuandika wosia.
    Jamaa wakwanza akasema ye aomba auliwe haraka haraka sasa hivi bila maumivu makali. Wale majinamizi wakakubali ombi lake na kumpulizia nusu kaputi kisha wakamchoma sindano ya sumu. Jamaa wa pili akaomba karatasi na kalamu aandike salamu zake za mwisho kwa familia yake, naye ombi lake likakubaliwa. Jamaa wa tatu akauliza “kwani ngozi zetu zinatumika kufanyia nini?” wale wachuna ngozi wakasema “zinatengenezewa ngoma za kuleta utajiri” yule jamaa akatikisa kichwa kumaanisha ameelewa kisha akaomba kiwembe kikali, wale wachuna ngozi wakashangaa kwa nini anaomba kiwembe badala ya kuomba kitu muhimu kwa wakati kama huu, hata hivyo wakampa kama walivyoahidi. Yule jamaa akachukua wembe na kuanza kujichana chana mwili mzima huku akipiga kelele “x#@z sana nyie yaani ngozi yangu mnataka muiwambie ngoma, tuone sasa naitoboa yote kama mtapata mteja”
     
  2. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah! jamaa wa tatu mkari sana
     
  3. g

    gody5m Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    jamaa alikua genius kudadeki(japo hapo duh umetuuza kujichana mzee )
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    JAMAA MKAREEEEEEEE ila kweli yataka moyo
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    that was real great
     
  6. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,710
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    true story: jamaa mmoja walitaka kumchuna huko mbozi mbeya akakuta shamba linatayarishwa kwa kuchoma moto si akajiingiza kwenye moto! eti anaharibu ngozi
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Hii ni hatari aisee !
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thitaki!
    Huku ni kutututhi watu wa Mbeya!
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh hadi wewe network ime connect.kweli nimetisha hahahah
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh maimivu yake ni noma aisee lol
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hiyo ya mtu aliyejiingiza kwenye moto nilishawahi kuisikia mzeiya
     
Loading...