Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumi tusaidieni...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mupirocin, Feb 13, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Taarifa tofauti tofauti zinatolewa kuhusu mwelekeo wa uchumi wa nchi yetu. Gavana alitoa kuwa uchumi uko kwenye hali nzuri, wakati waziri wa fedha anaonyesha hali tofauti, lakini tukilinganisha na hali halisi inatofautiana na maelezo ya serikali. Wito wangu tunao wataalamu wengi sana humu jamvini kama madaktari, wachumi, enjinia n.k. Wachumi tupatien fomular au mtusaidie kukokotoa kujua inflation rate na hali halisi ya uchumi wetu, naona tuanze kuendesha serikali na sisi pembeni huku coz iliyoko madarakani iko likizo ili itoe data mpaka iamshwe na hata ikitoa zimechakachuliwa. Naomba msaada wanajamvi.
     
Loading...