Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachumi nisaidieni kwa hili

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Biggest IQ, Dec 9, 2010.

  1. T

    The Biggest IQ Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani natafuta mahali ambapo nitakuwa nasoma tafiti na mambo ya uchumi ni wapi?nataka kuwa compitent katika uchumi.nimeambiwa niende ESRF yaani Economic and social research foundation ss sijui ipo wapi hii.na kama kuna jukwaa lolote la uchumi tofauti na la JF ningependa kujulishwa.
    asanteni
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Swali lko liko too general kupata jibu specif linaweza kuwa na

    • Kupitia internet na google unaweza kusoma tafiti mbali
    • Hujasema uchumi wa nchi gani specific. Uchumi wa Dunia? Ucumi wa Tanzania?, etc
    Ingawa sio mchumi huwa napenda sana kuelimika na mambo ya uchumi .Ingawa hapa JF wtu wengi tunapenda siasa We anzisha mjadala labda watatoka wataalamu washushe nondo
     
  3. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi pia napenda kusoma mambo ya kiuchumi ila
    Jaribu kutafuta kitabu cha "The confension of Economic Hitman"
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    ESRF ipo baada ya Victoria (kulia kama unaenda k'koo au posta),kuna njia ya vumbi ambapo kuna sehemu wanauza magari ya mtumba. Ukienda na icho kinjia,then kata kushoto,nenda mbele kidogo utapaona. Pia unaweza kwenda REPOA,napo wana vitabu na majarida ya tafiti za uchumi. Kwa ufasaha zaidi nenda idara ya uchumi (iliyokua Economic Research Bureau,sasa imo kwny idara iyo),UDSM,hapo utakua umefika nyumbani
     
  5. T

    The Biggest IQ Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana sana mchumi hope ntafanikiwa
     
  6. T

    The Biggest IQ Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachumi nashukuru kwa ushauri wenu tena nimevutiwa na hoja ya kuwa tunapost topic za uchumi nafikiri its a good idea.kichumi zaidi
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Muandikie Lipumba atakusaidia kwa sana sana tu, yeye ni mchumi kimataifa.
     
  8. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    lete topic tutakusaidia ila soma sana kupitia internet (google), hakuna utakachokikosa
     
  9. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna gazeti la the economists, financial times na general business news kutoka vyombo vya habari. Ukisoma theories zake huko utapata practice zake zinavyokwenda. I hope utaenjoy.
     
  10. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
Loading...