Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumi na wabunge mnasahau hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jul 20, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi hainiingii akilini kwanini hatulindi pesa zetu za kigeni.najiuliza iweje rahisi mtu yeyote kununua pesa za kigeni kwenye maduka husika bila kuwepo na chombo cha udhibiti.tunawezaje kujua mtu fulani kanunua pesa za kigeni kiasi gani?na atazitumiaje/anzipeleka wapi?mkulima anlima mazao yake kwa tabu kubwa iwe pamba ,kahawa,chai,karafuu, vyanzo vingine kama mifugo,mazao ya misitu,bahari nk.tunauza tunapata hela za kigeni.sasa matumizi mfanya biashara ananunua pesa za kigeni anakwenda china kununua mapambo ya plastic,viatu ambavyo ukivivaa asubuhi ,jioni tu tayari vimeshachanika.jamani haya si matumizi mabaya ambayo hayana udhibiti kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.nisaidieni na nyie kama hii ni sawa?
     
Loading...