Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumba, wanaume wanaongoza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sipo, Nov 5, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukisoma kwenye magazeti, ukienda kwenye mitandao mbalimbali, wanaume ndio wanaongoza kwa kutafuta wachumba. Sababu nini hasa?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wanaogopa kuapproach live
    kuna mmoja hapa atakuja kujibu ni sababu gani zimemfanya aingie kwenye mtandao kutafuta mwenza
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni utamaduni kuwa mwanaume atongeze mwanamke na mwanamke akitongoza kwa mwanaume anajishushia heshima.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    anauliza hivi kwanini wamejitosa kwenye magazeti ama mitandao kutafuta wachumba??
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wanaume wanaotafuta mchumba mitandaoni hawapo serious, vile vile naweza sema labda tabia ya huyu mwanaume sio nzuri hivyo kupata mchumba live hawezi inabidi akatafute online.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kwa sababu ya kuchagua anayemtaka! labda anataka kuoa MZANAKI, MSUKUMA, MJAMAICA, MUINGEREZA, MTALIBANI, MUARABU, MZUNGU, aliye na degree moja,masters, PHD, DARASA LA SABA (waliomaliza karibuni), aliye MREFU, MWEMBAMBA, MNENE, MWENYE HIPS, MAKALIO MAKUBWA, MWENYE LIPS ZENYE HAJA, ANAYETABASAMU VIZURI n.k ongezeeni mengine...............
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wengi wa hawa ni opportunists!
    Nimewahi kufanya utafiti mdogo tu kujua hasa inakuwa vipi mwanaume utafute mchumba kwenye magazeti..... nikapiga simu kujua hawa watu wananini hasa kinachowapelekea kutafuta huko na siyo kumtokea mwanamke live..nilichogundua ni kuwa wengi wa hawa ni wenye kutafuta wajikwamue vipi kimaisha.Fikiria , wanaume wana nafasi nzuri zaidi kutongoza mwanamke amtakaye.Kwanini mtu uende magazetini au mitandaoni?Hakuna mchumba anatafutwa bali mwekezaji!
    Huenda wako wachache wenye kuhitaji wachumba kweli.Hawa ni wachache.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa lengo lao ni kumega tu na sio kuoa maana iwa wanawapata wale wenye matatizo.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua Vera hii kitu mm iwa inaumiza kichwa sana unajua kutongoza ni sanaa kuna watu wataalamu sana wa kumlisha mwanamke maneno matamu na mwanamke akalainika mm binafsi siwezi nashindwa kabisa kutongoza mm nikitamka nampenda kwa mwanamke alafu akanitosa sinaga muda tena wakubembelezea...
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wengine wanatafuta ukweli.pia ni kwa sababu wanaume wana ujasiri zaidi kuliko wanawake.Mwanamke ukijitangaza unaonekana kahaba.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hujapenda wewe!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Tehetehe nenda/tembelea www.tagged.com utakuta wachuchu kibao na picha zao hawana hiana kuna jamaa yetu yupo hapa kazini anawatafuna balaa. nilijaribu kutuma sms ya just hi fasta nikatumiwa namba ya simu nikapiga tukaongea yaani hakuwa na hiana aliahidi ushirikiano tosha lkn princple zangu ni no sex outta marriage, nikaenda tu kumpa wife mchapo akabaki anashangaa maana na yeye huwa anashangaa eti mwanamke utakosaje mtu wa kukuoa basi nkaenda proove kuwa wapo kibao tuu wanatafuta kwenye mitandao. All in all nionavyo mie wanaotafuta wachumba mitandaoni hasa wanaume kazi yao ni KUMEGA tu au kutest dizaini tofauti tofauti basi hakuna u seriousness huko.
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwenye gazeti na Net ndio rahisi?
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo herufi zilivyorembwa hadi raha, Fidel akiona lazima apate mzizimo wa moyo.
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    FL1 huyu mbona bado hajatokea. Ni nani? tutajie tu tumjue
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa maana hiyo wanawake wanakufaga na tai shingoni? Kwanini wasiwe wazi na hii inawezekana ndi sababu ya kuolewa na watu ambao sio machaguo yao kwa sababu kuogopa kujishushia hadhi
     
  17. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa issue ni muda, Kwa Tanzania tunaweza kuwa na muda wa kumfwata mwanamke hata muda wa kazi mchana kweupe lakini kwa nchi za wenzetu zilizoendelea muda wa kwenda kwa mwanamke na kuanza kutongoza ndugu zangu hakuna..!

    Watu wana tongozana kwenye Media kisha wanapiga kidate ..wakikutana kama wana same interest basi wanaendelea kuanzia hapo..!

    Na si kila mwanamke unaempenda au anaekupenda yupo karibu na kwako. Anaweza kuwa hata nje ya nchi na kwa hali hiyo huwezi panda pipa kwenda mtongoza..!

    Na hii ya kutafuta wachumba kwenye Media ina work vizuri sana nowdays kuliko hata ya kutokeana na kutongozana.
     
  18. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani utakuwa unamjua ila unajaribu kumsitiri tu..:rolleyes:!! mwanamke visa visa visa kila kukicha..! Hahahaa!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mpwa leo nakupinga kwa mara ya kwanza! Demu akiamua kukuvulia Ch.upi hauhitaji maneno mengi. Unaweza mwaga sera za vyama vyote lakini kama hajakumind utachoka bure....lakini akiwa amekupenda ukaweza na utaalamu wa uwongo basi kinaeleweka ila decision anayo demu wala si ujanja wa kutongoza!
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anamfahamu sana ndio maana kasema atakuja lakini jamaa naye kachuna kimya kama vile hayupo
     
Loading...