Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumba wanapatikana?

Discussion in 'Love Connect' started by Engager, Apr 25, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jaman mlio kwisha tafta wachumba hapa naombeni data. Hv hao wachumba wanapatikana kweli au ndo changa la macho? Ntashukuru kma ntapata mifano hai.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi nimepata hapahapa,hamna changa la macho:wink:
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasubiri majibu ya wadau.
     
  4. kure11

    kure11 Senior Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibuni mtuhamasishe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Walioomba watueleze kama walifanikiwa!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tulipatana hapa hapa ndoa tukafunga na mtoto tunaye
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    natumai watu wanatoa ushuhuda wa ukweli.....:A S 39:
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ila kaa ukijua kuwa, kwenye faida na hasara pia zipo!!!
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna sehemu nyingi za kupata wachumba - vyuoni, harusini, maofisini, kwenye party, daladala. n.k. Kwa maana nyingine ni swala la kuwa na uthubutu. Kama umependa thubutu ku-approach na kujieleza. Halafu komaa hata kama utakataliwa mara ya kwanza. Persistence pays. Kwa akina dada najua mna namna zenu za kuwafanya wanaume wafikiri wao ndiyo wameanza kumbe wao ndiyo walianzwa. Zitumie. Vinginevyo mtapoteza misamihati ya kutongozana. Kila kitu mpaka utumie mtandao?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    mimi nilimpata hapa hapa, na meeting place yetu ilikuwa calabash, 2na miezi mitatu na sisikii wala sioni mwingine zaidi yake na kama unataka nikutajie ni nani nitakutajia ili uamini
     
  11. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mtaje bas
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hmm. Tungependa kujua mlipataje wenzetu kuliko kusema tu mlipata wachumba. Yani mlianzisha thread au baada ya thread kuanzishwa nyie ndio mkamPM au ilikuaje mpaka mkapata? Tungefurahi kufahamu na hayo wakuu
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ambavyo zinakuwepo mkikutana popote pale!!!
    Faida na hasara haziletwi na mlipokutana bali waliokutana!
     
  14. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inategemea sana kama wote mna nia ila naona wengine tumekuwa tukifanya masihara.
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    heee, kumbe ndo hivyo..basi na mm natafta mchumba jamani..kwa mdada yoyote aliye tayari kwa serious and productive rfelationship ani PM. sifa ni moja tu, awe na heshima.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    ushawahi kuona mwanaume anaolewa kwenye internet
    Karibu..tena usithubutu kimbilia tu afriksana kuliko kuja huku
    yatakukuta usiyofikiria kukutwa kwa umri wako
     
Loading...