Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumba 30

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shukuru, Feb 18, 2009.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna mshkaji mmoja kaning'ang'ani kuwa John Mjema yule mshkaji aliyeimba Wachumba 30 alijiuwa kwa kujichoma kisu afu madaktari wakasema eti alikuwa na matatizo ya akili.. eti hii ina ukweli? maana jamaa ni mzushi afu alivyoning'ang'ania.. mmh nisaidieni kama mnafahamu kuhusu hili..
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa Vyombo mbalimbali vilivyotangaza kuhusu lile tukio, huyo jamaa yako yupo sahihi...

    Ila hii mada nashauri iondolewe humu ipelekwe sehemu ya Tetesi.
     
Loading...