Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachukuwa T-Shirt za CCM lakini wasema mabadiliko lazima

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 30, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Leo kwa kuwa siyo siku ya kazi nilijihimu kwenda soko la Ilala kujipatia mahitaji yangu.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nilipoteremka stand ya Ilala sokoni (kutokea maeneo ya Buguruni) niliona watu wengi, hasa vijana wameshika T shirt na kofia za CCM (hawajazivaa). Nikakumbuka pale pana ofisi ya CCM ya mkoa – karibu na Kobis petrol station. Walikuwa wanazigawa bure – Takukuru mko wapi? [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Lakini kuna kitu kimoja kilinitia moyo sana na naweza kusema bila kujiuma mdomo kwamba Watanzania wanataka mabadiliko – pamoja na hizo hongo za bure za CCM. [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nilipoingia kwenye mvurugano wa watu wanaouza mboga na matunda, nilisikia vijana (wabeba mizigo etc) wakiambizana: “Nendeni mkachukue nguo za bure – lakini mabadiliko lazima.”[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mwingine akijibu: “Umenena – taabu hii tuliyo nayo hadi lini?”[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Jamaa mmoja mtu mzima aliyekuwa karibu ananunua majani ya maboga akasema “Mabadiliko lazima mwaka huu – tumechoka kula majani kama mbuzi – kwani nyama haikamatiki.”[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mwingine alimjibu huyo kwa kicheko: “Si alisema yule waziri fisadi kwamba hata ikibidi tule majani, ndege ya rais ni lazima inunuliwe? Mmesahau? Si mnaona majani yalivyotanda hapa? (akionyesha mboga za majani za kila aina zilivyojaa sokoni pale.” [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mwingine mzee mmoja akasema: “Aliyesema si yule waziri mwenye kesi aliyenadiwa na Kikwete kwamba mtu safi?”[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nikaendelea na shughuli zangu – huku nikajawa na mawazo makubwa nikiwaza mabadiliko yaja iwapo watu wengi wanazo fikra za namna hiyo.[/FONT]
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisema sana Mkuu watakwambia hata 1995 kwa Mrema ilikuwa hivyo na Mkapa akashinda. Ila ndani ya mioyo yao CCM wanajua mwaka huu kampeni hazikuwa rahisi na wanategemea hila katika kushinda
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Na bado jana waliaanza kwenye wizara ya mambo ya ndani kuwapa elfu 30 kila moja leo wantoa nguo, ila ukweli uko pale pale TUNATAKA MABADILIKO, pesa na nguo vyote ni vya kupita tu ndani ya wiki 4 nguo imechoka, pesa siku 2 imekwisha lakini shida zingine zikopalepale, hima wananchi kesho tukatoe AJIRA MPYA KWA RAIS MPYA WA TANO WA SERIKALI YA JAMUHURI WA MUUNGANO WA TANZANIA atakaye tujali sisi MBAYUWAYU NA FAMILIA ZETU
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wananchi hawa wanasema ukweli mtupu. Nyama haikamatiki sasa hivi. Hata majani yenyewe nayo hayakamatiki
     
  5. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Napenda kukutoa hofu kwamba kushinda kwa ssm kma wanategemea hila basi njama za aina yoyote tunayojua na tusiyojua haitafanikiwa kwa kuwa Mungu yuko kazini kama unaaimani amini hivyo.:nono:
     
Loading...