Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachoraji wa Ramani za nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by hope 2, Jul 23, 2010.

  1. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau, wana JF,

    Naomba yeyote anayefahamu watu wazuri na wenye gharama nafuu kwa uchoraji/design ramani za nyumba kwa ajili ya kuishi/makazi tafadhali anisaidie.
    Naamini wengine wapo humu jf, tafadhali naomba mjitokeze, nipeni contacts tutafutane.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mm namjua ..! sema unataka ramani ya namna gani..?
     
  3. T

    Taso JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    atamweleza mtaalam, we mtaalam? toa contacts umemaliza msaada wako
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Naamini unahitaji msanifu (architect) na sio mchoraji (draftsman)! Hili ni la muhimu maana usije ukaingia mkenge! Kama unatafuta architect naweza kukupa contacts lakini kwenye suala la bei nafuu hilo sitaki kulisemea kwa sababu sijui kipato chako (i.e. bei nafuu kwako yaweza kuwa aghali kwangu or vice versa!).
     
  5. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana,
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Heshima ndugu SMU, mimi nilikuwa nahitaji huyo draftsman, kama una contact zake naomba unipe ili nipatane nae, nyumba imeshajengwa inahitaji mchoro
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Please try this number - 0713 556221

    The guy is good and has reasonable price
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    ahahahahaa...nyumba ishajenga sasa inahitaji michoro..ok..its possible..inaitwa michoro hiyo "as built drawings"...inategemea pia unahitaji michoro hiyo kwa matumizi gani...say unahitaji kuongezea ghorofa juu..soo unahitaji architect atakayefanya kitu inaitwa design Concept and space layout na kwa kushiirikiana na structural engineer atakayefanya structural analysis and soundness of the building b4 ku-recommend hiyo vertical xtension...au..unataka kuigeuza nyumba ya kulala kuwa say bar, office, or anything....

    architect works better in here kuliko huyo drafsman maana usually wao wanafanya kazi kwa mwongozo na maelekezo ya architects....NI USHAURI TU BILA MALIPO
     
  9. l

    lonesome Senior Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yupo mtu mzuri na ana bei nzur sijapata kuona piga 0714160222 phillip ni mchoraj mzur wa raman mkuu
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    here i am, an architect, mwana j.f mwenzenu. Please give me those jobs. My numbers are 0785131616 or 0717321336.
     
  11. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    0784408746
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nashauri amtumie huyu wa kwetu kwanza wakishindwana atoke nje
     
Loading...