Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachoraji wa Cartoons na Vichekesho

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tatu, Jul 11, 2012.

  1. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Je unajua kuchora cartoons za vichekesho lakini huna platform ya kuwafikia watu?

    Kama wewe ni mmoja wao, wasiliana na mimi kwa Private Message tuongee zaidi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,100
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    mimi sio mchoraji ila a big fan
    so kama una project unaweza share pia nione vipi naweza shiriki
     
  3. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni wazo tu katika harakati za kujiajiri na kuwapa wenye vipaji nafasi ya kuonyesha na kuendeleza vipaji vyao
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,100
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    kuna wabongo wanaweza mpaka cartoon za movie
    so jitahidini soko lipo
    mfano leo kuwe na movie ya cartoon ya bush stars na born town
    lazima ita hit..
     
  5. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Shukrani. Natumaini watajitokeza
     
Loading...