Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachochezi wa SMS za uchaguzi wakamatwe kwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 4, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kabla ya kukamata viongozi wa CHADEMA ,serikali iwashugulikie walio tuma SMS za uchochezi wakati wa uchaguzi mkuu uliopita.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajua kwamba tushasahau!
     
Loading...