Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina watoa kichapo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiluvya2011, Jun 20, 2011.

  1. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachina wa kampuni ya chiko wavamia kituo cha polisi babati na kutoa kichapo kwa polisi, ktk taflan hiyo wafanyakazi watatu wa kampuni ya wachina wapo hoi kwa majeraha...kisa gali lao kugongwa na basi na kukata site mirror...source radio one breaking news
     
  2. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huja tuweka waz mkuu kukatika kwa site mirror na police kuchapika kuna link gan hapo?sijakupata mkuu Na hilo basi ni la polilisi au vp? Fafanua mkuu
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Wangewaua tu hao umbwa wa kikwete!
    Mchina haombwi rushwa wala kupindishiwa sheria!

    Hebu tujuze police wangapi wameng'olewa meno?
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Tatizo mchina hatoi rushwa hata thumni - patamu hapo
     
Loading...