Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina watinga dar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 20, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Meli yao imeingia hapa dar TZ na wamekuja kutoa matibabu bure! Hivi ni matibabu ya waathirika wa dawa za kichina kukuza maumbile ama magonjwa yepi hayo? Jamani wadau tambizane maana maumbile yanazidi kuwa makubwa huku(muhogo) tutashindwa vaa vizuri sasa
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si muhogo peke yake
    ndizi yako umeiona kaka?
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Naona Rose1980 kavutiwa na ndizi ya Kimbweka!!!!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sema vizuri umeiona wewe:biggrin1::biggrin1:
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kimbweka hiyo avatar yako haiwanyanyasi kijinsia wadada wa humu JF????Angalia wasije wakakushtaki!mi simo!sijui hapo ndo imesinzia????
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wasije wakawa wamekuja kukipigia kura kyama kya mapindusi
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wambwanda acha umbea
    nilikuambia km nimevutiwa nayo?mi nimesema tu ndz yake kubwa ist imply nimevutiwa nayo?tokazako!!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndizi ina ubaya gani mkuu halafu tamu kuila:biggrin1::biggrin1:
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwan we umeiyona?unaweza kuwa nayo stl usijue km unayo au km kubwa au ndgo?
    bye babu wewe naenda kuna naz mie!!!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1: welikamu nitakupa uionje ni tamu sana:biggrin1:
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huku unakuna nazi, hapa pembeni kuna ndizi yako safi kweli hiyo!imetulia
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbuzi ya kukunia nnae ilete kwangu nazi bibie niikuneeeeeeee:biggrin1::biggrin1:
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nimebadili avatar bana naona ishakuwa zengwe tayari:mmph:
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na viazi je?
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    .........................!!!!!!!!!!!!!! tuwe makini na ahadi zao....! maana kila mara unasikia, "tumeingia mkataba na wachina.....!!!!!!!!!!"
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tena wamekuja na meli tujue kwamba wako full equiped, masindano na mavidonge lakini mmmmh bora tuchunguze isije ikawa kuna mengine
     
  17. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tatizo tunaamini hivi; "Kila mchina ni mkandarasi", Kila mhindi ni daktari"...........!
     
  18. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hawa ndio wataalam wa kuchakachua, wamekuja kuharibu akili za wabongo waichague CCM, hamna cha bure ndugu zangu, subirini uchaguzi ufanyike. Hata JK alishasema anaubia na wachina, nadhani ni vikosi mbadala wa JWTZ kwani hao sio watanzania na wana-interest na nchi hii, angalia misaada waliyotoa, sasa wamesogea karibu kuhakikisha wanakuwa karibu na sahani yao wasije wakamwaga ugali.

    Inabidi TISS na JWTZ kama sio uhamiaji waaangalie sababu za msingi za jamaa kuja kipindi hiki tete.
     
  19. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1: Duh!!! AO umenifurahisha sana hapo kwenye blue umenikumbusha mbali sana kwa hiyo mineno.
     
  20. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asavali, maana duh ilikuwa ni baraaa me sikuwesa kuiangalia mara mbili ile ndisi!!! :smiling:
     
Loading...