Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina watengeneza coins za 200: Mkulo, TRA & TBS mpo?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kachanchabuseta, May 10, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uchumi wetu unapoelekea sio pazuri, Nchi nyingine kadri siku zinapoyoyoma kuelekea uchaguzi sarafu yao inapata nguvu lakini kwa Tanzania ni tofauti itafika wakati mtu unaenda kununua mkate unabeba gunia, Mheshimiwa JK hapo utatusadiaje??

    Pili, Kuna uwezekano wa uchumi wetu ukazidi kudidimia baada ya WACHINA KUJIPA TENDER WENYEWE YA KUTENGENEZA COINS ZA 200, container 3 zilishushwa pale bandarini na kupitishwa bila kukaguliwa cjui TRA walikuwa wapi. HIzi coins zimeishaingia kwenye mzunguko wa hela hapa Tanzania. UKITAKA KUJUA COIN YA 200 ULIYONAYO NI FEKI, ANGALIA MAANDISHI YAKE YATAKUWA YAMEFIFIA NA INA UWEUSI


    nb:Hawa wachina wameamua kutengeneza hizi coin ndogo ili wasigundulike mapema

    Ndo hayo tu wana JF
     
  2. g

    godybn2005 Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Apr 20, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka..Hiyo umepata wapi?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mmmhhh too illogical to make sense!
     
  4. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Have you reported?!
    Au wewe ni irresponsible citizen unasubiri wengine wakatoe report.
    Unataka kuwa mtazamaji na kuanza kuilalamikia serikali?!

    Play your part!
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source pse! tunahitaji kutafakari
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    This is very sensitive. Huyu jamaa kama Jerry Murro.

    Kama hizi habari ni za kweli then we are Done.

    Leo nimeingia benki only to be told I can buy a doller @ 1,405. I really wonder where

    This will reach in the next 4 months
    ?
     
  7. P

    Percival JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    This is one of those typical stories from people who their proffesion is just to complain but cannot come up with suggestion or solution of any kind. They just know to ask questions but cannot come with even simple answer. If all this is known to you and you are responsible citizen what did you do ? You seem to know allot of information about this issue e.g how many containers , what denomination and color of coins but you cant even report anonymously !!
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    King of Kings, umetoa taarifa lakini hebu onyesha ujasiri toa taarifa zaidi ili tusaidie hii inchi yetu, maana ni hatari jamani.
     
  9. M

    MJM JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    I agree to disagree until further details and findings
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    N aona King of Kings kaingia kwenye trees!
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kingi
    hiyo ishu ni kubwa mara mia ya unavyofikiria, naomba nikuulize:
    1. wewe umepata hiyo info kutoka "chanzo" gani?
    2. baada ya kupata hiyo habari ulitaarifu vyombo vya dola?
    3. Inaeleke hiyo habari ni kweli, na kama ni kweli inawezekana wewe ulipata info wakati contena haztoka bandari, kwa hiyo ulikuwa na nafasi nzuri zaidi ya kuzuia jambo hilp, lakn inatia mashaka kuona umekaa kimya mpaka sarafu zimefika mtaani, tukisema kuwa na wewe umeshiriki kufanikisha uingizwaji wa sarafu hizo una lolote la kusema?
     
  12. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naoma source ya taarifa kaka . . ..
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tusimlaumu sana labda alishawahi kutoa information anonymously then akakamatwa yeye au kutishiwa maisha, embu wewe jaribu siku 1 kutoa taarifa za kihalifu......... Hata kwa kuweka hapa JF pia katoa taarifa humu wapo wengi sana.
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kijana kama unatumia pombe acha mara moja! adhawaizi lete sosi ya hili chinese skendo!
     
  15. s

    smilingpanda Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni ubishi wabongo,what's impossiable?
     
  16. d

    dullymo Senior Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wabongo bwana, mtu katoa taarifa wao ndo kwanza wanaanza blame na kuhitaji source. sasa ukipata source itakusaidia nini?
    kwani hivi alivyofanya si ametoa taarifa ndo maana mimi na wewe tumeipata khabari hii. so hata wewe baada ya kuipata ni jukumu lako kisambaza na if possible uipeleke sehemu husika.
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Practical joke
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF taarifa hiyo nyie subirini mtapata majibu wenyewe
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa tena sijui watadunganyaje maana wamesema uchumi wa nchi unakua huku thamani yetu ya sh. inapepesuka.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa enzi za LOWASA ANGESEMA UCHUMI UNA:plane::plane::plane:
     
Loading...