Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina wanatumaliza na pikipiki ama tunajimaliza wenyewe??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kwenu wananchi
    kama mjuavyo baada ya bajaji tumeamua kuja na pikipiki usafiri wa haraka zaidi
    kwa baahati mbaya wimbi hili limekuwa msiba kwa watanzania wengi jamani
    ukifika kule arusha kuna wadi ya pikipiki kabisa kila siku wanaletwa kama si maiti
    ICU
    ukija muhimbili ni balaa tupu ...je hii ni wachina kuamua kupunguza idadi ya watanzania kuzaliana ovyo ama ni sisi tunajimaliza wapendwa??
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Ni sisi tunajimaliza wenyewe na polisi wa usalama barabarani kwani asilimia kubwa ya hao madereva wa pikiki hawana leseni na bado wapo bararani.
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hili la pikipi ni sisi wenyewe yaani ajali kwa ujumla tusitafute mchawi ni sisi wenyewe. maana kila kukicha hukosi kusikia ajali iliyogharimu maisha ya watu hizo ni zile zinazotangazwa tu! je sisizotangazwa ni ngapi?
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Kuna utafiti umefanyika unaonyesha kuwa kila siku hapa Tanzania mtu mmoja anakufa kutokana na ajali ya pikipiki

    SABABU: Mimi nafikiri sababu kubwa ni waendesha pikipiki maanake wanakimbia sana halafu hawana control ya pikipiki zenyewe. Pili ni vijana wadogo waliomaliza darasa la saba ndio wanaendesha pikipiki hizi pasipo uangalifu na mafunzo sahihi

    Jeshi la polisi lazima wajipange kwenye kuthibiti tatizo hili
     
Loading...