Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina wanatufanyia kusudi

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Jun 15, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli tangu pikipiki za kichina ziingie nchini watu wengi aidha wamepoteza maisha au wamepata vilema vya maisha. inawezekana ni madereva wetu wazembe, miundo mbinu, lakini pia nyingi si imara. Soma jina la hiyo wamekupa ilani kabisa ukiipanda hakuna kesi hapo......... pikipiki.jpg

    Kwa ukubwa zaidi

    [​IMG]
     
  2. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    kwa wanaojua marketing sidhani pikipiki kama hizo zenye jina kama hilo wanauza bongo, kama zipo basi wamezidi, duh, yaani unapeleka tuu bidhaa nchi ya watu hujui jina la bidhaa yako lina maana gani katika soko unaloenda kuuza, itakua kazi
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hata hivyo hizo pikipiki ndio jinyee, maana zinavyowakata miguu madogo wa bodaboda!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Zimeshaingia hapa bongo kweli mkuu?
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwel jinyee maana watu wanakatika miguu mbaya
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wachina inabidi watafute wataalam wa masoko.Jina ovyo kabisa.
     
  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    sijapata ona hata moja
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Iko siku wajapani watatoa zao kulingana na ule mji wao wa kumamoto na kwa wabongo tulivyo wazee wa copy and paste tutanunua tu!!
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG] <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->CPU<!-- google_ad_section_end -->

    Today 04:54 PM
    #17 [​IMG] [​IMG] JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    <DL class=userstats>Join Date : 13th January 2011
    Location : MotherBoard
    Posts : 3,295
    <DT>Thanks</DT><DD>276</DD>Thanked 1,052 Times in 570 Posts

    </DL><DL class=user_rep>Rep Power : 27
    </DL>

    [h=2][​IMG] <!-- google_ad_section_start -->Re: "Bambo" apata ajali mbaya<!-- google_ad_section_end -->[/h]
    <!-- google_ad_section_start -->

    Wasanii wenzake na Bambo wakiwa na sura za majonzi mara walipofika hospitalini kumwona mwenzao Dickson Samson Makwaya a.k.a Bambo aliyelazwa kitandani.


    [​IMG]

    Picha ya dereva wa pikipiki waliyopata nayo ajali alfajiri ya leo.

    [​IMG]

    Picha ya Bambo

    [​IMG]

    <!-- google_ad_section_end -->​
    <FIELDSET class=postcontent><LEGEND>[​IMG] Attached Thumbnails</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG] </FIELDSET>
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndo baadhi ya watu walojinyea...nawapeni pole na mungu awasaidie
     
  11. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Mkuuu hiyo pikipiki nimewahi kuiona kariakoo tena ilikuwa na katela kwa nyuma
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Eti Jinyee, hii kali.....
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he zinapatikana wapi hizo?
     
  14. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    ajali ni ajali, zingine ni natural na nyingine ni uzembe au ubovu wa kifaa unachosafiria, watu wanaokufa na pikipiki ambazo siku hizi kila pikipiki ni ya kichina na wanaokufa na magari ambayo sidhani ni ya kichina uwiano vipi? je kwa mwezi wanakufa au kuumia wangapi kwa pikipiki za kichina na wangapi wanakufa na kuumia kwa vyombo vya usafiri visivyo vya kichina? nini uhakika wachina washaanza kuuza magari yao bongo yakiwemo jian fang ambayo mengi si ya abiria, JAC, pia la mizigo na YUTONG BUS ambayo ni la abiria, je kati ya hayo YUTONG na MARCOPOLO na mengine ya kuchonga kwa kubadilisha FUSSO kuwa BUS la abiria mna data? hata hivyo tusisema hawa waliop[ata ajali wamejinyea, haisound fresh.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa mnashangaa nini kwa wachina,mbona hamshangai ndugu zenu wazanzibari ambao wanaongea kiswahili kizuri lakini bado wana maeneo kama mchamba wima,Pumbuji,Jambeni n.k.
     
Loading...