Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina walitambuaje kuwa Tanzania/Afrika ni soko kubwa la dawa ya kuongeza makalio?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, May 14, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Mara kadhaa imejitokeza mijadala humu jamvini kuhusu dawa za kichina za kuongeza au kupunguza ukubwa wa viungo mbalimbali vya miili yetu. Lakini mjadala mkubwa umekuwa unahusu dawa ya kuongeza makalio na hips ambayo imechangamkiwa sana na wanawake wengi hapa nchini. Hivi sasa, ukitembelea miji mikubwa kama Dar, Mwz, Ars na Mby limekuwa ni jambo la kawaida kuonana na asilimia kubwa ya wanawake wakiwa 'wamefungasha' nyuma tena 'mgizo' ulioshehena haswa huku wakiwa wamevaa suruali.

    Ninachojiuliza ni maswali yafuatayo:

    (i) Wachina walijuaje kuwa dawa ya kuongeza makalio itakuwa na soko kubwa Tanzania/Afrika? Je, walifanya utafiti kwanza kwa kuuliza wanawake/wanaume?

    (ii) Kwa nini wenyewe wachina hawatumii dawa hizo za kuongeza makalio na hips? Je, ni kwa sababu wanaogopa madhara yake au ni kwa sababu makalio makubwa hayana soko kubwa huko kwao?

    (iii) Hivi kwani makalio makubwa yana matumizi gani ya maana katika suala zima la mapenzi? Je, kuna uhusiano gani kati ya makalio makubwa na utoshelezi wa tendo la ndoa? Wengine wanasema ni maarufu kwa matumizi ya 'kinyume na maumbile'. Je, kuna ukweli gani kuhusu hili?

    Nadhani utakuwa mjadala mzuri kwa wikiendi hii. Karibuni!
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo wanawake wengi wanatumia mchina kwanza hawajimini'pili ni upofu fulani wa kushauriana ujinga'tatu ni kupata masoko haraka maybe ndoa za haraka'nyumba ndogo'nne jamii yetu nayo haina maadili kila siku mitaani watu wanageuza sura kucheki ****** hiyo inakuwa kama pulling factor fulani'
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Of course walifanya research zao wakabaini the average Joe ana IQ ya kuku huku kwetu Afrika.
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninafikiri tusi jump into conclusion tunahitaji research kidogo, je tunajua ni asilimia ngapi ya hao wadada/wamama wenye makalio makubwa ni product ya mchina? wengine ni maumbile asilia, tutakua hatuwatendei haki hawa wenye maumbo asilia hata kama watakuwa wanawasilisha sehemu ndogo, kuhusu matumizi yake nafikiri ni mfuto tu, sidhani kama nia yao ni kuya mis use( kufanya kinyume na maumbile)
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    palipo mzoga ndipo inzi hujaa!!
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ndio leo nasikia kuwa kuna dawa ya aina hiyo...mmmmmhhhh I know green world ina madawa mengi but they are nutritional supplements against diseases na kuhusu weight, most Chinese products ni za weight reduction sio addition...tena how can you add only one part of the body? Ok let us try to be more objective than being subjective....
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Weee! kuna watu huwaelezi mbeleya makalio makubwa, nafikiri wachina wamejua tulivyo malimbukeni na vitu fake
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabla sijajibu hii hoja, niliamua kufanya ka-research kadogo maeneo ya kariakoo kwenye viduka vya wachina kwa sababu nilikuwa siamini kama kweli dawa zipo. Mchina mmoja tena anajua kiswahili vizuri sana aliniambia kuwa ni kweli ni dawa ipo isipokuwa inauzwa kwa siri kidogo na wateja wake ni wengi. Kwa hiyo haipatikani kirahisi. Nilipomwambia naihitaji sana akaniomba nimtafute kesho. Anasema ndani ya miezi mitatu ya matumizi ya hiyo dawa, mzigo unakuwa umekaa sawia na mzee nitaanza kupata mavituzi! Nilicheka kicheko cha furaha lakini kisichotoka moyoni. Nilipomwuliza masharti yake, akaniambia muhimu ni kuzingatia vipimo, vinginevyo, mamsapu anaweza akafutuka mpaka ikawa karaha kwake. Anasema wanawake wengine wanazidisha dozi ndiyo maana wanakuwa na makalio na hips kubwa kupita kiasi.

    Kwa hiyo ndugu zangu dawa ya kuongeza makalio ipo. Siyo utani jamani!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    kwa kweli ni swali la msingi,manake kama makalio wao tumewazidi 10times,boobs ndo usiseme.sijui walijuaje kuwa tuna ujinga mkubwa hivi!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    kuna rafiki yangu alishawahi kusema mumewe akimuambia una makalio madogo atamjibu 'makalio yako makubwa mno for a man ndo maana yangu unayaona madogo,so kapunguze yako' kama wanawake wote tungekuwa na mtazamo huo,wanaume wanaotutia kichaa na comments zao wangeacha na dada zetu wenye akili chache wangepona.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Waligundua ni kwa kiasi gani tunapenda vitu feki..,,
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi dunia ya sasa hivi kuna watu bado wanalimbuka na hii kitu? ni lazima yawe makubwa? au ndo kila mtu anapenda kivyake? nashukuru sijawahi ambiwa ina makalio madogo au mabaya nafikiri anaridhika nilivyo. lol
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    1. Swali la kwanza - Waliuliza wanaume wakapata jibu
    2. Swali la pili - Wanawake wote duniani lengo la kuonekana mzuri na wa mvuto tokana na jamii ulotoka ziko sawa ... My assumption nikua guys wa kichina they don't like wanawake walofungasha (maybe tokana na maumbo yao - mana thru rumors...) ndo mana unakuta kila society idadi kubwa ya wanawake warembo hua design (mnene/mwembamba etc) hua according to what men in that society like/prefer therefore it means TZ Guys wengi wanashoboka na makalio.
    3. Swali la tatu -Naamini wakaka watalijibu ipasavyo..... Ila kwa mwanamke unaongeza idadi ya watu kukutokea huku idadi kubwa ikitaka kupita tu katika makazi yako lakini si kuishi hapo...
     
  14. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kwa nini wanaume hawawi wakweli. Ngoja miye nijitoe kimasomaso kwa kusema ukweli. Kule nyuma wajameni 'joto' ni balaaa! Kwa mwanaume mgeni anaweza akadhani anaungua kabisa. Nimewahi simuliwa na jamaa yangu mmoja kuwa mwanaume mmoja alilia kabisa kwa kuzidiwa na utamu.
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmhhh, hii kali!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sema wewe.... Mi nimeishiwa pozi.....
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo anaonekana mzoefu tena sana.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mi natamani ikiwezekana arudi hapa aendelee kutudadafulia yawezekana tume mis-understand D ......
     
  19. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wanaume msioonja hayo madubwana jamani msijaribu. Ni rahisi kuacha sigara lakini siyo makalio.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Dah! Dumelambegu nafikiri uelewa wetu ulikua sawa....
     
Loading...