Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina wajenga maabara MBINGUNI!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Oct 4, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuwapeleka
    wanaanga wake kwenye safari
    za anga ya juu na wanaanga
    kutembea kwenye anga ya juu
    kwa mafanikio, China imepiga
    hatua nyingine muhimu katika
    juhudi zake za kutafiti anga ya
    juu, kwa kurusha maabara
    yake ya kwanza Tiangong-1
    kwenye anga ya juu.
    Tofauti na satelaiti au vyombo
    vya safari za anga ya juu
    vilivyorushwa na China hapo
    kabla, maabara hiyo
    Tiangong-1 haitabaki angani
    peke yake, bali itaweza
    kuunganishwa na vyombo
    vingine. Imefahamika kuwa
    China inatarajiwa kurusha
    chombo cha safari ya anga ya
    juu Shenzhou No 8 baada ya
    mwezi mmoja, chombo hicho
    kitaunganishwa na maabara
    hiyo. Zaidi ya hayo, katika
    kipindi cha miaka miwili ijayo,
    China itarusha vyombo vingine
    viwili ambavyo pia vitaungana na maabara hiyo. Mambo hayo!
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wachina nawapenda sana walianza na jiko la mchina na sasa wapo juu mbaya!!!
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sema angani.sio mbinguni hawana uwezo huo wa kwenda mbinguni
     
  4. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa masahihisho, ni kweli.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa hawa watawala wapya wa dunia wamebakisha nini ambacho hawajafanya..
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kwa kweli hakuna kilichobaki
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    ndio ni mbinguni, inategemea ubongo wako unauendesha wewe au umeamua kumpa padre, shekhe au rabi aufinyange anavyotaka! eti mbinguni au angani,malaika,kuzimu, teteteteee! Nenda waego wachina sisi wazungu na waarabu walifuta hard disk za mibongo yetu,tunatumia theory zao kuishi na sasa tunauna kwa ajili ya maslahi yao.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi kesho nitarusha moshi mbinguni. wink.
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ....lakini cha ajabu bidhaa zao mtaani kila mtu anaziogopa kama ukoma! Utasikia, aah sitaki hiyo simu ni ya mchina iyo!
     
  10. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya bana maendeleo hayo!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Maabara? Matumizi yake? Kama sijaelewa vizuri vile......
     
  12. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inawezekana tu, maana Mungu alivomuumba Adam alimuambia nakupa uwezo wa kutawala Anga, Nchi na Bahari!! Kama ukiweza kutawala huwezi shindwa kuunganisha maabara..,.
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    masabuli ya kichina ndo twayaogopa wadada lakini vingine ruksaaaa!!
     
Loading...