Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina waja na matikiti ya square badala ya Mviringo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tulizo, Jul 5, 2011.

  1. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tumezoea kuona matikiti ya mviringo..sasa wachina wameamua kuja na matikiti ya square...
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mmh! Yasiletwe huku....
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ya maabara ama yamezalishwa kikawaida?
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    Everything is possible in China....
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Famba,hayajapita shambani.jamaa wanatengeneza kila kitu feki,mayai mchele nazi maembe,ngogwe,
    walichonacho orijino ni nyoka mijusi,kenge,mende,vyura utapata orijino huko
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huku tuelekeako ni balaa.....
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Heee, ngogwe? Hili neno sjui nilishaliskia wapi!!! Itakuwa pande za ziwani.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ya kawaida. Wakati tikiti lipo bado changa wanalivisha box alafu linakua humo ndani na kinakaa na shape hiyo.
    Lengo la kufanya hivo ni storage. Kama truck lilikua na uwezo wa kubeba tikiti 500 za sphere sasa litabeba 1000 za cubic sababu ni rahisi kuzipanga vizuri.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wataalam wa feki hao.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,339
    Likes Received: 9,011
    Trophy Points: 280
    Haya si wachinas ni Japan yalipoanzia na yaliletwa humu JF toka 2008. Nothing special yanawekewa hard box na yanafata shape wakati yanakuwa.
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Basi huu ni ubunifu wa ki-agriculture wa hali ya juu. Ina maana wameifanya nature iwe in their favour na hawajikalia tu na kusema hii ndivyo ilivyo hatuna la kufanya bana. Nawapa credit nyingi tu
     
  13. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani sisi mitanzania kila kitu ni kuponda tu,wachina sijui hii,sijui feki,wewe na mitanzania mingine mmetengeneza nini cha maanna mpaka sasa hivi?try to appreciate what others do.Na kwa taarifa yenu,Bidhaa feki za kichina zipo africa tu,kwa sababu za umaskini wenu.Kwanza mnatakiwa mwashukuru kwamba wanawatengenze hizo bidhaa,kama wasingekuwa hao,hizo brand na vitu ungezikuwa unasikia tu redioni.Nikuambie pia kwamba China ina vitu vya quality hata kupita hiyo marekani mnayojivuniia.Kama hamjui,vitu vyote ambavyo mmarekani anatengeneza part zote zina tenegenzwa China.Mfano 1 ni vitu vya kampuni ya APPLE.Kama mna hela,tembeeni China na mujione,siyo kusema sema tu.Kama zao ni feki,mbona umezinunua?Na kama Zao feki,basi mbona umeshindwa kutengeneza ya kwako,angalau ka toothpick?
    Mitanzania ndivyo tulivyo,kulalamika kama mtoto,lakini uwezo ni ZERO period.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Tanga kwa Wasambaaa wanaita Ngoghwe (Nyanya chungu/mshumaa)
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Nasikia hawa jamaa wameshaanza na tecknolia nyingine sasa hivi wanatengeza mchele!
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,044
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Pia wana apple zinazoweza kukaa mezani, nje ya friji kwa miezi sita bila kuoza/kuharibika.
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    china imebakia kutengeneza watoto tuu,watuuzie
     
  18. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa hii insight. Nilikuwa nimewaza hawa wachina wamekosa kazi, kumbe walikuwa na maana yao!
     
  19. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeyapenda, mazuri kinoma
     
  20. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
Loading...