Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina waibiwa magari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Oct 15, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kwamba kuna gari mpya za wachina aina ya nissan patrol zimeibiwa na walinzi maeneo ya mikocheni nissan hizo ni za rangi nyeupe zimeibiwa maeneo ya mikocheni bado zinatafutwa zimeibiwa usiku huu ni mali ya wachina --- inasemekana walinzi ndio wameiba zimeibiwa dakika 30 zilizopita katika makao yake gari hizo ni mpya
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2008
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    naona mwenzetu eme-specialise taarifa za wizi, maana kuna tarifa ya kuibiwa simu airport uliziweka hapa a week ago or so.
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ee bwana hongera sana unajua ni "manjagu" wachache sana walio active kwenye mitandao.
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waambie wachina hapa ni bongo, kwa gari mpya kama hizo kama hawajafunga track me au kujiunga na car track wameumia. saa hizi ziko mbali sana
     
  5. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #5
    Oct 15, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa ila duh, mbona maswali mengi kuliko taarifa yenyewe. Imekuwaje ikufikie haraka hivyo mkuu, yaani baada ya dk 30 tu? hata polisi wengine nina uhakika hawaju kilichotokea. Anyway, thanks for taarifa. gnt
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    muzngu aliambiwa ukija bongo wanapenda sana kuuliza hata kama ukiwauliza swali

    alipofika airport akamuuliza porter mmoja wa swissport nasikia tanshania mnapenda sana kuuliza maswali kabla hamjajibu

    akajibiwa nani kakakwambia???

    usishangae hili mkuu

    gudnyt
     
  7. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mama Mia unashangaa kwa nini kazipata haraka taarifa???Usione kwamba kila anae kaa Jamboforum ni raia tu wa kawaida au hana kazi za kufanya yupo hapa, so kwa hilo swali lako nadhani hakuna jibu kwa nini habari kazipata mapema.......
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Oct 16, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I wanted to say the same thing maana thread za Shy of late ni za wizi tu.
    Ni mwera ama vp huyu jamaa?...LOL!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Yawezekana yupo katika kitengo cha wizi na ajira....kwa hiyo muda wote anakuwa updated hata usiku..Hata wewe ukikakabwa mtaarifu faster.
     
  10. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Ni Gari ngapi zilizoibwa?, taarifa haijitoshelezi, ni mpya kwajili ya kuziuza ama walizokuwa wakizitumia wao.
    hebu tupe ufafanuzi kidogo pengine tuzione pahala.
     
  11. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #11
    Oct 16, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahah kweli hii ni jamii mana kila kitengo kimo humu
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni gari mbili hizo gari zilikuwa zinatoka bandarini kwenda katika maegesho yake , wachina wengi walionchi hawana tabia ya kusajili magari yao kwa njia halali na ndio maana tukio kama hili likitokea inakuwa ngumu sana kufuatilia na kuzikamata kutokana na tabia hizi za wachina kushirikiana na watu wengine wa mamlaka za mapato na usajili
     
  13. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha walambe unaweza kukuta hao walinzi mshahara 65,000/= ningumu sana. Utanunu a nyama ukamuamini paka wakati hujampa chakula?? Shy washauri waagize mengine wana njema sana hao wamekutana na wajasiriamali wenzao...
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna polisi alikuwa anasema lazima watakuwa wachaga hao kama ni magari mapya -- akasisitiza hao wachagga watakuwa wamewapa laki 3 hivi au 2 walinzi na kwenda kuwatupa msituni huko na kuishia na magari
     
  15. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani kama ni kweli ni wachaga atakuwa Yona Maro et al, maana wizi wa simu anajua yeye, wizi wa laptop anajua yeye, wizi wa magari anajua yeye na wakti huo huo Yona huyo ni Mchagga. Na anasema hata askari wamemdokeza kuwa ni wachaga (expression of his own experience ama ni njia ya kufanya marketing).

    Shy a.k.a Yona Maro ogopa sana kusema kitu juu ya kundi la watu tena kitu usichokijua kitakuletea shida tena kwa mtu kama wewe unayefahamika kwa majina yako halisi. Unaweza kupigwa mawe buree ni onyo tu.
     
  16. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Heri mie ninaeitwa mahmoud qaasim na sifichi jina langu popote, kuliko afichae jina wakati linajulikana wazi. ah ndio hivyo kila mja na lake.
    Hebu tupeni updates za hayo magari na walizi imefikieje.
     
  17. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tunafanya kazi kwa viwango yoyote anayetaka kunitafuta aje anitafute anipate tunawataka sana watu hao wanaojifanya wanaweza kufanya lolote pale wanapoambiwa ukweli pale wanapoambiwa umekosea pale wanapokosolewa

    well yes am yona maro , naishi kimara , njoo tu
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Jamaa anapenda umaarufu AKA Sifa za kijinga......huyuy mshikaji anajifanyaga mwera tena wale wanaoitwa wapelelezi yeye kila he pretend anajua.......
    KImara ni pwani au Morogoro?
     
Loading...