Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina wafa maji- Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    RAIA wa China, wamekufa maji baada ya kuzama wakati walipokuwa wakiogelea katika ufukwe wa Hoteli ya Kunduchi jijini Dar es Salaam.
    Kamanda wa Polisi Kinondoni, Charles Kenyela amesema kuwa tukio hilo lilitokea jana mchana baada ya raia hao kukutwa ufukweni wakiwa wamefariki baada ya kuzidiwa na maji ya kina kirefu

    Raia hao ni Wang Shi (23) na Liu Cheng ambaye umri wake haukuweza kufahamika mara moja na wenzao wengine walioweza kuokolewa walitambulika kwa majina ya.Wang Chun (37), Yan Hu (29) na Wu Ling (24).
     
  2. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawajui kuogolea kwanini walioga baharini?
    Mungu azilaze roho zao panapostahili... Amin.
     
Loading...