Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina Wachina!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 29, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa wachuuzi wakichina waliojazana mtaa wakongo wakiuza yeboyebo wameingiaje nchini??kwa status hipi??watalii?,wanadiplomasia?,wawekezaji?maexpert??je wamekuja kuwaonyesha machinga jinsi kufanya uchingachina??imagration wapo kikazi au wamepiga mihuri kwenye pass zao zikionyesha wamekuja kutembelea nchi kwa wiki watarudi kwao je kama nihivyo walishawafatilia??je wao hawawajibiki kujua mgeni anayeingia nchini amefata nini na anafanya nini??au wakisha mgongea wanasubiri wakati wakutoka basi??nchii hii kuna uzembe mkubwa wawatendaji!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Population ya hawa watu kule kwao ni 1.6 billioni. Wameshaona kwamba sheria zetu za uhamiaji ni sifuri hivyo wanaitana kila kukicha kuja kuvuna kwenye shamba la bibi. Kama hatua madhubuti hazikuchuliwa mapema ili kuwafukuza wale wote wanaofanya biashara zisizostahili kufanywa na wageni hata kama wana visa vya kuwepo nchini na wale ambao wapo nchini kiharamu basi miaka 10 ijayo idadi yao itaongezeka kwa kasi sana na hapo ndiyo tutashindwa kuwadhibiti kabisa.
     
  3. m

    maarufu Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na muda si mrefu wataomba uraia na tutawapa ka kwa jirani zetu watusi na wahutu.
     
  4. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala sio kwamba ni Mnani ambaye anauza nini wapi, swala hapa nadhani ni utandawazi.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Swala ni udhaifu kwenye idara ya uhamiaji, utandawazi upo dunia nzima wenzetu nchi nyingine wako makini sana. Kuna raia wa nchi nyingi jirani sio wachina tu mtaa wa kongo. Wachina wanaonekana zaidi kwa sababu ya rangi yao. Kuna wamalawi, wazambia, wamakonde kutoka msumbiji na wengine kutoka Kongo, lakini pointi iko pale pale udhaifu wa uhamiaji.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shamba la bibi / Kichwa cha mwenda-azim
     
  7. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali ya hao Wa-China wanaojiuzia mi-yeboyebo Mtaa wa Kongo.

    Hebu pigia picha wawekezaji toka Africa Kusini kwa jina la Shoprite kuja kuagiza toka nyumbani kwao, kupika na kutuuzia WALI KWA MLENDA pale Kamata walikowatimulia mbali mama zetu kwenye U-Mamantilie wao pale
     
  8. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi kinachonishangaza Tanzania kuingia Rahisi ila inshu kutoka, mtu anaweza kufuatilia viza hata miaka mitano, lakin daily wageni wanaingia,
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    This is mad country!!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sera na mentality ni kubabaikia wageni..angaza macho pembeni yako tu utashuhudia.
     
  11. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This Country bwana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    soon no later, the world is going to unite and there will be no more borders and boundaries, its just the matter of time . Wait and see.
    therefore dont balme them so much coz even u maybe later migrate to other countries and live as others do.
     
Loading...