Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachina ni machinga na wapiga rangi majumba na wajenzi wazawa tufanyaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 21, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hii kiboko wazawa tufanyaje? Let's chase them out liwalo na liwe
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Endeleeni kukaa kwenye vijiwe vya kahawa na kupeana 'breaking news'
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu mnalalamika Tanzania hakuna fursa, wenzenu wanatoka China wanazifata mpaka huku.
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Sisi wazawa ni wavivu, hatutimizi ahadi, na wezi pia[kwani hata mkipatana bei ya kazi bado anataka kukuibia}
    Kuna msema usemao 'nature haitaki vacuum' hivyo basi hawa jamaa wanafill the vacuum in terms of workmanship, efficienty and time management. WACHA WAJE KWANI UPUUZI WETU NDIYO UNAOSABABISHA WAPATE KAZI HIZO.
    SISI TWAPIGA DOMO WENZETU WALA
     
  5. papason

    papason JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli tunahitaji 'wachina' waje watuamshe kwenye usingizi wa pono, tumekuwa watu wa kulalamika tuu
     
Loading...