Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina na Wahindi watatumali sisi waTZ tusipokuwa Makini mapema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Sep 2, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani hali inazidi kuwa tata kadiri siku zinavyoenda hasa kwa wale wafanyabiashara wadogo.

    Hawa jamaa wanauza bidhaa bei ya jumla na reja reja ni sawa kwa hiyo mfanyabiashara wa kiTZ hawezi kushindana nao hata kidogo tunatakiwa wote tuwe consumers hii haiwezekani wazee tuamke na kuwatimua.
     
Loading...