Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina kariakoo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Feb 15, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf,
    Naomba kujua kuhusu hali ya wachina kariako na sehemu zingine zingine za nchi ni kweli wameondoka? Na je kuna waliokamatwa mpaka sasa?
    Tunaomba wale walio karibu na maeneo ya kariakoo watujulishe.
     
Loading...