Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina hawafungui maduka leo huruma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALYOVATIPI, Oct 17, 2011.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari za kusikitisha leo tar 17Oct 2011 wachina katka vipepelush vyao walivyobandika ktk maduka yao yote kariakoo na kwingineko wanasema "leo tar hatutafumgua maduka kuomboleza kifo cha mchina mwenzetu aliyeuawa na majambazi na tunasikitishwa na hali ya usalama mdogo wa raia pamoja na wageni Tanzania" jamani hili la majambazi serikali wanalionaje?
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Walitangaza toka jana kwenye magazeti kadhaa, serikali imeifanya idara ya polisi ya kisiasa zaidi kuliko kiutendaji. Wametoa kipaumbele zaidi kwenye siasa
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Leo wachina wataandamana jiji Dar es salaam wakiwa ndani ya magari yao zaidi ya 100
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wanataka nini mkuu??usikute wameshapewa uraia
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna mchina mmoja mwanamke wakati akitoka kazini kapigwa roba kule kurasini na kufa papo hapo, naona jamaa wameona nao walianzishe .
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sheria zinazemaje juu ya wageni kuandamana?
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Polisi wanadili na chadema maana kwao ndio majambazi.ila wachina nao wamezidi kuuza feki .
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    wanaacha kuzika wanabaki kuuza sura na magari yao eti wanaandamana kuhamia eyateli ambako hamna loba za mbao wala vibaka.
    Kali kuliko:
    kumbe loba ikikolea ujuzi wa kung fu unapotea!! Kumbe tujifunze roba tuachane na karate zao
     
  9. V

    Vome Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inatakiwa warudishwe kwao tu.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wataishia tu kucharazwa mabomu ya machozi.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwao kuandamana hakuruhusiwi sasa hapa itakuwaje ?
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa kwao wakiandamana wananyongwa
    inawezekana walishatusoma tulivyo mabwege
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    kila kitu kinawezekana tanzania chini ya uongozi wa magamba!
     
  14. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nipeni namba ya simu ya aliyempiga roba nimpe salio la kutosha ktk akaunt yake .............i wish wangepigwa roba ka 70 ivi + wahindi 2000
     
  15. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ishu ya bodaboda na sim za mchna si itakuwa ngumu kw2
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Acha ubaguzi.
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ila polisi wakiwapiga risasi kama ndugu zetu kule arusha watakuja kutusambasatisha
     
  18. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuuuuuuuu we fikiria sasa mpaka Manzese kwa mtogoel wachina wanapanga vyumba na sijui kama hawa wote wanapermit za kuishi tz,
     
  19. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namsikitika Mtikila ndie mtu pekee alieweza kutamka waziwazi wageni wamezidi waondoke kwao magabachori,hivi mkuu unajua wahindi ndio waliotufikisha hapa tulipo ndio wao waliofundisha kufoji hati mbalimbali ndio wao walioshamirisha rushwa kwa viongozi wetu ndio wao wanaowalete ndugu zao bila x=vibali vya kuishi hapa nishawakuta wahindi kibao kwenye majengo yao wamefichwa hawana viballi wala kiswahilihawajui,achilia mbali kiingereza ,baada ya n,muda wanakuwa mabosi kwenye viwanda vyao ,nikawakia wakipigiana simu Njooni tz hata bila nguo mtarudi kwenu India matajiri,juzi nimewakuta wachina wanapiga siling board TMJ Nje hakuna hata bango la Contractor sijui Board kama wanajua hili na hao wachina wana working permit
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Wakuu msiwaponde wachina kwa kila kitu maana kinachowafanya waandamane ndio yale yale ya "ukiona mwenzio ananyolewa....".
    Hii kitu (kama ndiyo inahusiana na hii thread) nilisoma jana kwenye gazeti la Mwanachi na kama na sio sign nzuri kwa maisha ya Watanzania.
    Siku nyingine Wamarekani (nasikia) waliingilia kati vijana fulani wakamatwe baada ya kushuhudia raia wa nchi zao wakiporwa na kila wakiripoti polisi hakuna kilichofanyika wakati wale vijana wanajulikana kwa watu wengi tu na ukatili waliokuwa wakiufanya katika harakati zao za uporaji!
    Mawazo ya wachangiaji wengi yana usahihi lakini kuna haja ya kutafakari 'what is all about this'!
    Nimeambatanisha hili tangazo lililotoka kwenye gazeti la Mwananchi jana Jumapili.
    announcement.jpg
     
Loading...