Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachimbaji wa visima virefu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Digna37, Sep 8, 2010.

  1. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hello, Kama kuna wachimbaji wa visima virefu au wanaowafahamu nahitaji kuchimba kisima kirefu, tuwasiliane. Asante kwa msaada.
     
  2. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waone DDCA, Drilling and Dam Construction Agency wapo karibu na lango la kuingia UDSM kutokea Ubungo - Sijui wewe upo wapi, maana office zao ziko pia mikoani
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Asante sana!!! Nafanya kazi karibu na hapo. Ukiwa huhitaji kitu hata mabango utasoma na usiyaone. Nashukuru.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    teh teh
    NI KWELI
     
  5. m

    manyusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    0782796297 call them
     
  6. m

    mamaduke Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je hapa mnamaanisha kuchimba ili kupata underground water?
    Nilianzisha thread mpya kabla sijaiona hii. Je kuna anayejua kama wana ofisi Moshi.

    Natanguliza shukrani
     
Loading...