Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji weusi wanakimbilia nini ngozi nyeupe???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hii si tu kwa wachezaji weusi bali weusi kwa jumla
    jamani mliokimbilia huko kwa watu si haba kila sehemu riziki
    nasema hivi sio ku nadi ma dada zetu hapana nasema jamani
    wazuri wapo afrika
    kabla ya kuamua rasmi kuoana na kuzaa si haba mkaliangalia hili
    mara mbili..nimeona wachezaji wengi weusi wa afrika wamekimbilia kuoa
    wazzungu anyway sijui kila mtu ana malengo yake...ila narudia tena
    hata kama ni vimeo wanarekebishika jamani na wanakuwa mama wenye
    familia bora.............tujitahid na kuwa majasiri kwa kuoa

    waafrika wenzetu
     
Loading...