Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wengi wanaipenda Yanga!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Aug 1, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tangu nimeanza kufatilia soka la bongo,mwaka 1990,sijawahi kusikia mchezaji kutoka yanga akishinikiza kwenda simba,bali nimeshuhudia wa simba wakingangania kuvaa uzi wa YANGA tena wakiwa kwenye kiwango cha juu,mfano,Hamisi gaga,method mogela,zamoyoni mogela,athumani idi,saidi maulidi,CALVIN YONDAN..Ngasa nae hana raha na azam,Bahanuz nae aliwachomelea simba,akawaambia nataka kuchezea timu niipendayo (yanga).Simba wamekuwa wakiambulia magalasa tu kutoka yanga,au waliofukuzwa kwa utovu wa nidhamu...
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bongo Bingo. Yanga haina sifa ya kutowa wachezaji wazuri kwa hivi karibuni, mara ya mwisho kutoa wachezaji wazuri wa Kimataifa ni wakati alipokuwapo Professor Victor Stansulescue ambae aliibuwa wachezaji wenye vipaji vya hali ya juu, kina Kassim Manara, Adolph Rishard, Mohamed Mkweche, Juma Pondamali, na wengineo.
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kama ilivyo kwa wachezaji nyota Ulaya wanavyoipenda AC Milan...

    666
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    simba ushuzi tu...
    Kwanza kamlipeni yule bimkubwa anayewadai pesa ya chapati mlizofededea na kuingia mitini...
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Of coz sio wachezaji tu bali hata majority ya watanganyika wanaipenda Yanga
     
  6. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 795
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Hata mie naipenda Yanga
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yanga ndo sisi!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kuijua soka baada ya 1990.........kwa taarifa yako Yanga daima hutamani wachezaji hasa baada ya kupata kipigo toka Simba......pia inaonyesha udhaifu wenu wa kusaka vipaji.........nyie mpaka mchezaji atokee Simba.....BTW umemsahau Kaseja.........nakupa post card hii ya upendo!!!!


    [​IMG]
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila binadamu anapenda kitu kizuri.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Huo ndio ukweli mkuu.
     
  11. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Umeunganisha data siku leo enh??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  12. daniel don

    daniel don Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsahau Akida Makunda, Shaaban Ramadhan na Kaseja..Wengine wenye mapenzi na Yanga lakini walibaki Simba kwa ajili ya kuchota pesa za bure ni Hussein Masha na Mwameja.. Yanga kiboko, ukiona mchezaji anatoka Yanga kwenda Simba ujue ni gemu limekataa mfano, Lunyamila, Mohamed Hussein, Tigana, na wengine wengi..Nani mzuri aliyekwenda Simba akaacha pengo Yanga?
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    unawkumbuka hawa,au unajisahaulisha ,Edbily lunyamila (winga bora wa karne wa tz) ,said mwamba kizota ,mohamedi husen,sanifu lazaro,keni mkapa,nk,nk....Unakumbuka kaseja alivowapigia magoti wanasimba ili akachezee yanga?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka goli 5 - 0 za juzi uwanja wa Taifa.
     
  15. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Kama watu wengi wanaipenda Yanga, ina maana pia wengi waliumizwa na kipigo cha 5 - 0

     
  16. masharubu

    masharubu Senior Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Athumani abdallah (china)
     
  17. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simba chuo cha mafunzo. Na mwanafunzi akishafuzu ni wajibu wake aonyeshe matunda ya darasa. Hivyo Yanga msifurahi tu kupokea vilivyondaliwa na wenzenu mwisho mtapokea sumu. Si mnakumbuka 6-0 na 5-0!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Embu pata hii kitu hapa.....Congo - Pepe Kalle (RIP) - Guy Guy Madimba - YouTube
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    lete Kahawa
    Au lete Kashata
    Kuna mtu kapagawa
    Na karibu atadata Lete kahawa
    Au lete Kashata
    Kuna mtu kapagawa
    Na karibu atadata Helwaa helua helua
    Helwaa helua helua
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ramadan wasso na athuman idd
     
Loading...