Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji watatu wasubiri safari ya majaribio Vancouver White Caps

Discussion in 'Sports' started by BAK, Apr 23, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Date::4/22/2009
    Wachezaji watatu wasubiri safari ya majaribio Vancouver White Caps

    Na Dorice Malyaga

    Mwananchi

    WACHEZAJI Zahoro Pazi, Nadir Haroub 'Cannavaro' na Nizar Khalfan wameiunga mkono safari yao kwenda kwenye majaribio nchini Marekani katika klabu ya Vancouver White Caps baadaye mwaka huu.

    Akizungumza na Mwananchi jijini jana wakala wa wachezaji hao, Said Tuli alisema wachezaji hao wako mbioni kujiunga na timu hiyo baada ya kukamilisha mipango yao ya safari.

    Alisema wachezaji hao walichaguliwa na uongozi wa timu hiyo, Vancouver baada ya kuonyesha uwezo mkubwa wakati timu hiyo ilipokuwa ziarani nchini.

    ''Wachezaji hawa watajiunga na timu hiyo mara tu utaratibu utakapo kamilika.''

    Wakati timu hiyo ilipokuwa nchini ilicheza na Yanga, Simba na Taifa Stars na mchezaji Zahoro Pazi alionekana baada ya kucheza vizuri akiwa kama mshambuliaji ambapo Nizar alisimama katikati kwenye kikosi cha Stars.

    Mchezaji Nadir Cannavaro aliteuliwa kwenye kikosi hicho baada ya Vancouver kuvaana na Yanga mwanzo wa mwaka huku akigundulika kuwa kizuizi kikubwa kwenye kikosi chake.
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    BUBU,from the bottom of your heart,kweli,kweli unaona tanzania kuna mcheza mpira,au ni watu tu,wanaukimbiza mpira?
     
Loading...