Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji Waliopata 'Standing Ovation' Kutoka kwa Mashabiki wa Wapinzani Wao

Discussion in 'Sports' started by Companero, Feb 21, 2011.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1. Diego Maradona
    2. Ronaldinho Gaucho
    3. Comrade Companero
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyo wa 3 anachezea timu ipi? ama alikuwa timu zipi?
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mchungaji kanuni ya JF umeisahau?

    Namba 1 na 2 walipata Standing Ovation kwenye uwanja wa Santiago Bernabeu baada ya kuigalagaza Real Madrid!
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nimekusoka Mkuu.
    anayempinga Gaucho huyo anachuma dhambi kwa makusudi.

    Gaucho ni mbarikiwa aliyetoka Mbinguni na kuja kutia radha mchezo wa soka.

    Unapotaja jina la Ronaldo de Assis Morreira basi unatakiwa usimame kama ulikuwa umekaa.

    Alikamilisha mafanikio yake ya Soka baada ya kuchezea klabu ya AC Milan.
    klabu ambayo ina mafanikio kuliko klabu yoyote Duniani na pia ndio klabu iliyopata kuchezewa na nyota wengi zaidi hapa Duniani.

    Kwa sasa Dinho ni nahodha wa klabu ya Flamingo ya huko kwao.
    siku ya kwanza ya Gaucho kuchezea klabu hii alitambulishwa chenga mpya zapata 13 huku washabiki waliofurika uwanjani hapo wakikiri kuwa Gaucho ni mbarikiwa...

    Forza Dinho
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu ni Gang Chomba! Hebu tafuta basi clip youtube tufurahie huyo messiah wa soka. Nyumbani usimsahau Zamoyoni Mogella.
     
  7. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Ronaldo de lima alipotupia hat trick ktk uwanja wa old traford, mechi kati ya Manchester united na real madrid mwaka 2003 iloishia kwa Man utd kushinda 4-3
     
  8. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Labda waliotajwa hapo juu walipata standing ovation kwa umahiri wao kusakata soka lakini kwa namna ya pekee ANDRES INIESTA ktk mechi ya mwisho wa msimu wa 2010 alipata standing ovation ktk mechi dhidi ya Espanyol ilichezwa Estadi Cornella-El Prat,na hii ilifuatia ku dedicate world cup winning goal kwa aliye kuwa mchazaji wa Espanyol ambaye ambaye alikufa kifo cha ghafla kwa Cardic arrest,kama tunakumbuka baada ya goli Iniesta alivua jersey na flana ya ndani ilisomeka "Dani Jarque: siempre con nosotros..daima tutakuwa nawe!
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Achana na mambo ya vifo na Majanga...
    Dinho kama Dinho siku hiyo ktk Dimba la El Santiago Bernabeu alicheza soka la ngazi ya Mbinguni mpk washabiki wa Madrid kwa kiburi walichonacho waliungana na Malaika wa huko Mbinguni kumpigia makofi MT Dinho.

    wataalam wa maswala ya Anga walisema kuwa usiku wa siku hiyo ilionekana nyota ya ajabu ikimulika juu ya uwanja huo wa Madrid.

    Inaaminika kuwa nyota hiyo ilikuwa inammulika St Gaucho...
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  11. G

    Gathii Senior Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka Ulichoandika kinaweza kisiwe kweli per ce! lakini nimekukubali the way ulivyjaribu kumuelezea Gaucho,hakika alikuwa ni symbol ya entertainment footbal,the game I adore..Sijaona mfano wake kaka na hilo halina ubishi..alikuwa anaburudisha na kuuweka mchezo wa soka juu.

     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,607
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Ronaldo de Lima alipata OT baada ya kupiga hat-trick
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahahahahaha.....
     
  14. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MKuu naona umetumia lugha isiyo ya kistaarabu..ACHANA NA MAJANGA NA VIFO-what does it mean...point ni wachezaji waliopata standing ovation sasa unachokataa wewe ni kipi au ulitaka lazima iwe kwa namna unayotaka wewe? kuku ni kuku jogoo jina
     
  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ina maana na siku mlipomwaga hapo Stadio San Siro anga lilitanda giza, jua likatiwa giza na mwezi pamoja na nyota zikaacha kuumulika uwanja?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi hata kwetu si na yule MBUYI YONDANI na MWAIKIMBA nao si walipata hiyo manaita standing ovation sijui au nachanganya vitu....
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Usichanganye madesa, waliipataje - nani waliwapa na ni wapi hapo?
     
  18. a

    ablood8 Senior Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hata Thiery Henry mwaka 2004 mechi ya mwisho wa msimu dhidi ya Portsmounth alipewa hiyo standing Ovation baada ya kutupia 3,kukamilisha ile unbeaten record.
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    WADAU WA SOKA hapa tunaongelea STANDING OVATION kutoka kwa WASHABIKI WA TIMU YA UPINZANI kwenye uwanja wa TIMU PINZANI!
     
  20. g

    gutierez JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kaka upunguze upenzi unapotoa hoja yako,AC Milan ina mafanikio ktk soka la bara la ulaya soma hapa European football records - Wikipedia, the free encyclopedia
    halafu hapa ina rekodi sawa na Boca Juniors duniani List of confederation and inter-confederation club competition winners - Wikipedia, the free encyclopedia
    sasa inabidi uwe na data kuthibitisha kauli zako usiongee sana kinazi data hujakamilisha vizuri,ni sawasawa kuna mtu nilimwambia liverpool kwa sasa ni timu yenye mafanikio england kwa michuano ya ulaya,ila kwa jumla man utd,sawasawa na italy kwa jumla juventus,nikamuuliza arsenal na nottingham forest kasema nottingham forest,nikamuambia ukisema kwa michuano ya ulaya sawa ila kwa idadi ya mafanikio yote kimakombe ni arsenal maana ni ya 3 kwa mafanikio england baada ya man utd na liverpool
    Football records in England - Wikipedia, the free encyclopedia
    hii kwa Italy cheki hapa
    Football records in Italy - Wikipedia, the free encyclopedia
    samahani lakini nimetoka nje ya mada,ila tupunguzeni kuongelea kinazi sana bila kuwa data kamili au kuongea kwa umakini unamaanisha nini,sitastaajabu utasikia wengine watakuja kusema timu fulani nayo ina mafanikio makubwa sababu ni wanazi bila kuelezea pointi yao,jenga hoja na uwe na risiti watu watakuelewa sio kulazimisha huku data hauna,bora ukae kimya au search ukamilishe data yako na pointi yako,samahanini nimetoka nje ya mada lakini.QUOTE]
     
Loading...