Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wa Zambia kufikishwa mahakamani..kwa Rushwa

Discussion in 'Sports' started by mtu chake, Jun 20, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa napitia Tovuti ya BBC SPORT..nimeona HABARI kuwa kuna wachezaji wa Zambia wanaocheza Katika Ligi ya huko FINLAND wanatuhumiwa kuwa walichukua Mlungula(RUSHWA) ili wapange matokeo.....hivyo wanaweza kufikishwa mahakamani kwa kosa hilo..


    Nauliza wenzangu ..hivi Rushwa ya uwanjani au Michezoni huwa inapelekwa mahakamani?....hasa hizi za kiraia?....

    SORCE:BBC SPORT


    BBC Sport - Zambians implicated in Finnish match-fixing
     
Loading...