Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachezaji wa wenzetu

Discussion in 'Sports' started by August, Sep 6, 2010.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    IN PICTURES: Uganda maul Angola

    [​IMG]
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unataka kuzungumzia urefu au maelekezo ya kocha na mchezaji?!!:confused2:
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na mimi nilitaka kuuliza the same thing
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hoja sio urefu hoja ni stamina na uwezo wa kusakata kabumbu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Wachezaji wetu wengi hawana hivyo vigezo
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na ndo maana South Korea wanagangamala hasa!!
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa waganda ni noma bwana lazima tukiri, nimeangalia hio mechi na huyu jamaa ndie aliyefunga goli la kwanza, real wako safi kwa stamina na skills, hebu tucompare na wetu juzi walipokuwa wanacheza na algeria, daaa sijui wanakula hewa au nini maana wakipigwa kapush kidogo tu wanadondoka.Wajitahidi kujenga miili yao kwa chakula cha kutia nguvu sio kula chipsi tu, mazoezi magumuuu halafu kula kidogo lazima wachezaji wakomae.
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Kuna Kocha Moja Tanzania alisha shauri tuwe na wachezaji wenye nguvu, kama zamani akina Makumbi Juma, Juma Mkambi, Abdallah Buruhani, Mohamed Tall nk, na pia tuji linganishe na wachezaji wa timu za wenzetu, kama Senegal, Nigeria, Cameroon, Zimbabwe nk,
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Linawezekana iwapo tutawafuata huko waliko na kuwafundisha kucheza soka. Kwa sasa wapo wanaendelea na kilimo na wanajitayarisha na msimu ujao wa kilimo.
    Kwao kila jioni hujikusanya kwenye vilabu vya pombe za kienyeji wakipiga soga,weekend ukienda katika viwanja vya shule za msingi utashangaa kuona vipaji vya soka lakini vimekosa maarifa ya kiuchezaji.
    Wana stamina ya hali ya juu,wana pumzi ya kutosha,wana mbio na mashuti makali.Tukiamini kuwa mchezaji mzuri lazima afike Dar (japo si vibaya maana ndipo kwenye Coverage kubwa)hatutawafikia,watabaki hukohuko wakisikilza redioni na kushangilia maana nao wanazipenda timu hizi na wengine siku hizi wana solar na madish majumbani mwao hivyo huwa wanapata nafasi ya kumuangalia Rooney,Drogba,Defoe n.k.
    Hebu ikumbuke Tukuyu Stars,ilijaza Giants watupu ule msimu wake wa kwanza na wa pili.....
    Tuache uvivu tukasake vipaji remote areas kwa. vile hatuwezi kurudisha UMISETA kama ya enzi zile
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    gongo, bangi je?
     
  11. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Duh wengine wanauza vyuma chakavu na wengine ni teksi drivers.! ndiko wanakoishia wachezaji wetu.
     
Loading...