Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wa Red Sea Walioingia mitini kupata timu?

Discussion in 'Sports' started by sir echa, Jul 14, 2011.

  1. s

    sir echa Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku chache zilizopita kuna taarifa tulipata kuhusu wachezaji wa Red Sea walioingia mitini badala ya kurudi kwao baada ya kuondolewa kwenye mashindano hatua ya robo fainali,ila mwisho wa siku ikabainika wamejisalimisha wizarani,naomba wadau mnisaidie mambo mawili..

    i) Maombi yao ya ukimbizi yamefikia wapi??
    yalikubaliwa au yalipigwa chini?

    ii)Kwa sheria za CECAFA,FIFA e.t.c,hivi wakikubaliwa kuwa wakimbizi wanaruhusiwa kutafuta timu za kuchezea hapa bongo?

    Naomba mwenye ufahamu wa masuala hayo mawili or any anisaidie.
     
  2. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wananeda Simba, Rage anawahitaji kuimarisha timu ha ha ha
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    craP..wanaenda chama la magamba
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimesikia kadhaa wameshafika Zambia kuelekea Bondeni si mnafahamu Tanzania ni transit tu ya wakimbizi lengo ni kufika South baadae Ulaya/Marekani.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu status gani itawafanya waishi kama wakimbizi hapa Tanzania?
     
  6. s

    sir echa Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Status ya kuwafanya waishi kama wakimbizi hapa tz zipo nyingi,naweza kukutajia kadhaa..

    i)Hali tete ya amani nchini mwao:ni haki ya mtu yeyote kuomba ukimbizi nchi nyingine endapo hali ya amani nchini mwake hairidhishi,mfn. vita au mapigano ya wenyewe(civil war);

    ii)Njaa au ukame unaotishia uhai wa mwanachi;

    Sio expert sana wa eneo hilo ila najua kuna aina nyingi za ukimbizi zinazotambuliwa kimataifa( according to U.N.H.C.R),na ndio maana msemaji wa wizara alisema wanachunguza sababu zao kama zina mashiko wafikiriwe kupewa ukimbizi..nadhani umenisoma mkuu!
     
Loading...