Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wa KiTanzania UK

Discussion in 'Sports' started by Nzokanhyilu, Dec 30, 2007.

  1. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
  2. green29

    green29 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    As far as I know- Odhiambos are Kenyans au na sisi wabongo tumeanza kutumia hilo jina?
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ok,
    Kama wiki 2 au 3 hivi zimepita, kuna mshikaji aliniambia kuna mchezaji mwenye asili ya bongo yuko Leicester City, ila hakukumbuka jina. Aliniambia jamaa ni teenager na striker mzuri.

    Juzi nasoma BBC sport sehemu ya transfer rumors etc, nikaona jina la Eric Odhiambo, nikasema interesting, ngoja nione waKenya wanafanya vipi. Huko zamani, wachezaji wa Kenya walifanikiwa/jitahidi sana sana Belgium au Scandinavia.

    Katika curiosity, nikaanza ku-google, na nikakuta huyu yuko linked na Tanzania (na sio Kenya). Infact wakasema ana kaka yake anaitwa Eddie. Sasa surname ni tofauti, ila kuna sehemu inasema huyu Eddie katokea Arusha. Na ukiwaangalia, wamefanana kwakweli.

    Sasa, kuhusu Odhiambo, mjue kwamba kuna wajaluo waKitanzania. Musoma wapo wengi tu, hata Mwanza kuna wajaluo wanaongea kisukuma utafikiri hawana breki. Ishu sio jina. Pia kuna sababu nyingi ya mtu kucheza na majina.....hiyo topic naomba niikwepe.

    Kuna hii link, ingawa ni wikepedia, but i believe this is the guy;

    http://en.wikipedia.org/wiki/Eric_Odhiambo

    Eddie Anaclet;
    http://sw.wikipedia.org/wiki/Eddie_Anaclet

    Ok, hapa sources zinasema ni m-south-Africa;
    http://news.bbc.co.uk/sport1/shared/bsp/hi/football/statistics/players/a/anaclet_301005.stm
    Je kuna wa-South Africa wanaitwa Odhiambo??

    Hapa chini, wanasema kazaliwa Tanzania.

    http://www.4thegame.com/club/chester-city-fc/player-profile/29756/eddieanaclet.html
    hapa wanasema mtanzania.
    http://www.soccerpedia.net/db/index.php/Eddie_Anaclet

    Pia, nakumbuka wakati Kali Ongala anafanya trials Bradford, walikuwa wanasema ni mJamaica (official website yao).

    In either case, kuna mshikaji alinihakikishia kuna mchezaji mwenye asili ya KiTanzania pale Leicester City.
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    interesting haya Maximo asikie na kufungua macho sasa sio azidi kutuyeyusha tuu
     
Loading...