Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wa kilimanjaro wafumwa na mwanamke chumban;kila mmoja asema sio wake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Dec 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Wachezaji hao ni godfrey taita na nurdin baakari
    hope mnaweza jua sasa matokeo mabaya yanatokana na nini??kocha julio amewafumania wachezaji wawili wa kilimanjaro wakiwa na mwanamke ndani hotelini...wachezaji hao ni nurdin bakari na godfrey mtaita na wakati julio anaingia ndani alimkuta godfrey yuko kwenye hali ya kimahaba huku nurdin akitrudi chumban toka chooni...habari zaidi zinasema godfrey alipoulizwa akasema yeye hamjui huyo mwanamke so aulizwe nurdin wanaokaa nae hata hivyo nurdin alipoulizwa akasema ninyi si mnajua tuko wawili sso kamuulizeni mwenzangu

    hata hivyo wachezaji hao wametolewa kafara na kurejea mtaani kuendeleza upumbavu wao wakiwa nje ya mashindano.....

    Je julio hukuwahi kulala na mwanamke chumbani ukiwa simba hili ndilo swali la kujiuliza
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Src mwanaspoti
    500 tu bila chenga
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Sijui wanandoa zao maskini maana hadi magazetini sijui wamejibu nini huko nyumbani
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona hata fergie anawaruhusu kupiga ile kitu yetu ili kupunguza uzito?
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    walikuwa wanafanya mazoezi kupunguza uzito hakuna shida hapo
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wabongo bwana, ngono imetutawala sana
     
  7. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Inaelekea walikua wanamchakachua wote kwa mpigo.si unajua vijana wetu damu zinachemka wanataka kujaribu kila kitu?Nchi hii haina mwenyewe kila mtu anajifanyia analotaka.hakuna discipline.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Sio jambo la ajabu kwa wachezaji wetu....
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tatizo wachezaji wetu wanapenda NGONO ZEMBEEEEEEEE iyo ndi faida yao! wakirudi kwa wake zao ndio watajua faida na hasara za kuendekeza NGONO ZEMBE.
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    usiku ngono, mchana chipsi kavu na fanta.... jioni ucheze na malawi......mmmh!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Arifu habari za border...
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aseeee bado nahangaika kuziba mashimo ya ngorongoro crater..... habari za kwako aseeee
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shwari kabisa mkuu kitambo man...sasa jitahidini basi leo mpige tunguli wewe na Klorokwin ili hawa jamaa wapite maana leo wasipopita CECAFA mapato yao na mingo zao kwishney
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aseeee leo mi mmlawi.......we timu ina vijeba ka saidi maulidi unatetegemea nini!
     
  15. c

    chacwang New Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana Tz hatufiki mbali....
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Bongo hakuna wachezaji. Wote ni vihiyo.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    mkuu tatizo sio tu kulala na mwanamke je walikumbuka condom
    maana alivyojibu julio inaonyeshwa kama alipigwa mande yule binti kwanza akamkuta taita yuko na taulo alafu demu ndani alafu nurdini anarudi katoka kuoga chumba hiko hiko inaionyesha labda alianza nurdin akaenda kuoga kuondoa nuksi matokeo yake tunafungwa ajui yale mambo yanachukua masaa 72 kuondoka mwilini
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    mkuu nimeongea na kiongozi mmoja wa cecafa kama ataturuhusu kila baada ya mechi tugawe condom uwanjani bure nasubiri jibu lao kuna umuhimu sana maana hawa ni watanzania hao wanje wasiojali kila mlupo wao si ndio hatari wakenya walikuwa wanajazana afrikasana kama awana akili
     
  19. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiwa unafanya sana mazoezi (eg. Kucheza Mpira); Mwili unazalisha sana Hormone za Kiume (oestrogen if am nt mistaken)
    Sasa zikiwa nyingi sperm production inakua kubwa so libido nayo inakua juu.
    Solution ni kupunguza (kufanya ngono au kujichua); usipofanya hivyo unakua unahisi mwili mzito

    Kwa hiyo hao vijana walikua wanajiweka fit kwa mechi.
    Makocha wenye uelewa wanaruhusu ngono before mechi.

    Tatizo ni chakula na pombe. Ngono Salama kabla ya mechi sio Tatizo.
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    una maana walikuwa wanapiga mtungo?
     
Loading...