Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wa Eritrea wapotelea tz.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfatiliaji, Jul 12, 2011.

  1. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Baada ya michuano ya kagame cup kumalizika,imefahamika wachezaji kumi na tatu kutoka timu ya red sea ya Eritrea wamepotelea tz,wakikimbia kurudi kwao kutokana na umaskini pamoja na serikali ya kibabe na kijeshi ya nchini kwao.

    Duh kumbe bongo tunauzika ila basi tu?????
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    We sema tu bongo wezi na wajinga kwa kutojua kutumia rasilimali zao.
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh, hakupotea, wamegoma tu kuondoka na suala lao limekabidhiwa kwa united nation
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,270
    Trophy Points: 280
    mbombo ngafu.
    Wanaotamani kuzaliwa mbwa marekani sijui kama huwa wanakijua wanachokiongea na wanachokiamini.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hao wachezaji Eritrea unadhani wapo hapo bongo! Wamepata njia ya kupitia kwenda zao South Africa wamejaa sana huko
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wamejisalimisha uhamiaji wanataka wapewe ukimbizi.......sijui kama watafanikiwa maana wakirudishwa kwao wale jela moja kwa moja
     
  7. M

    Mwambopo Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tz kuna amani na ndo maana wanang'ang'ania
     
Loading...