Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji wa Azam FC waliozamia Sweden Wasakwa na Polisi

Discussion in 'Sports' started by Babuji, Aug 2, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Aug 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLISI nchini Sweden wameapa kuwasaka wachezaji watano wa timu ya vijana ya Azam waliotokomea wakiwa nchini humo hivi karibuni.

    Wiki iliyopita, wachezaji hao walitoroka na kuzamia kusikojulikana baada ya kufanyika kwa mashindano ya ‘Gothia Cup’ yaliyofanyika katika mji wa Gothenburg nchini humo.

    Mtanzania anayeishi nchini humo, John Tarimo aliliambia gazeti moja la kila siku la Tanzania kwamba karibu kila sehemu kuna picha za vijana hao.

    "Kila sehemu jamaa wamewekwa, kwenye televisheni, mitaani na hata magazeti. Kweli ni hatari sana na jamaa wameapa lazima wawapate na kuwarudisha huko.

    "Kwa kweli ni hatari, haijulikani wako wapi lakini nahisi watawapata tu kwa kuwa ni vigumu sana kwao kwa vile picha zao ziko kila mahali," aliliambia gazeti hilo.

    Lakini, Msemaji wa Polisi katika mji wa Gothenburg, Nils Lundqvist ameliambia gazeti la Göteborgs-Posten kuwa watafanya kila juhudi kuhakikisha wanawapata vijana hao na kuwarejesha Tanzania.

    Source:
    http://www.nifahamishe.com
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii nd'o imetoka sasa..ikirudi ina pancha!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Salama ya hao madogo ni kukimbilia nchi nyingine na kujiainisha ukimbizi wa nchi zetu majirani bila ivo wamefulia. Watarudishwa bongo na moja kwa moja Kisutu halafu Keko.
     
Loading...