Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachezaji kuishi keko,kutibiwa mwananyamala......

Discussion in 'Sports' started by The Boss, May 19, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    Sijui ni mimi peke yangu ninaeshangaa
    inakuwaje club kubwa kama simba na yanga
    unakuta wachezaji wanatibiwa mwananyama hospitali
    wanaishi keko ....
    na wengine wa kutoka nje wanaishi mahoteli ya bei rahisi hadi wanaibiwa pesa zao
    na kadhalika na kadhalika....

    nimesoma sehemu simba walipata almost mil 200 mevhi ya mwisho na ubingwa
    bado na udhamini na kadhalika....

    achilia mbali kuendesha magari mabovu hadi wanaptwa na ajali......

    kuna mtu mwingine labda anaona hii ni sawa?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    The Boss,
    Tatizo siyo kuishi Keko,
    Tatizo ni aina ya nyumba wanapoishi.

    Kukaa Keko nadhani ni kwasababu ni karibu na viwanja vyao vya mazoezi as well as uwanja wa Taifa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Keko wanatakiwa waishi kina nani?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi nina ndugu weengi wanaishi keko
    nyumba hata iweje keko ni keko naijua
    kwani tandale hakuna nyumba nzuri?

    utulivu na amani unaletwa na mazingira pia
    keko yote karibu ni surveyed area.....hapa choo hapa kichochoro na kadhalika
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    sizungumzii siasa hapa
    wala wananchi wa kawaida
    nazungumzia mchezaji wa timu inayopata milioni 150 na zaidi kwa mechi moja na yenye udhamini.....wa pesa nyingi
    kama bahari beach zipo nyumba za dola 1000 kwa mwezi
    tuna haki ya kuuliza kwa nini timu iwapangie nyumba keko...
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa hili naona nipingane na wewe, Keko kuna maeneo mazuri sana. Siyo kila sehemu ni uswazi.

    Naona tunajidili ni nini kinawafanya waishi Keko, ni kwasababu ya ukaribu na eneo la kazi yao au ni kwasabu ya financial constraints?
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuwekee mchanganuo wa mapato na matumizi ya hizi club halafu utuambie kama kweli mapato yao yanatosha kuendesha hizi club kama unavyotaka. Mechi zinazoingiza Tshs 200 million ni kati ya watani wa jadi na sidhani kama mechi kama ya Simba na Polisi Dodoma inaweza kuingiza kiasi hicho.

    Ajali aliyopata mchezaji wa Simba haikutokana na ubovu wa gari. Ajali ni ajali hata gari mpya inaweza kupata ajali.

    Hizi kasumba za kuona Keko, Temeke, Mbagala sio sehemu nzuri za kuishi ni mbaya sana.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    sijasema keko hakufai kushi
    nimesema kwa wachezaji ambao timu zao zina mapato ni sawa?

    halafu mada inazungumzia pia matibabu
    je ni halali kutibiwa mwananyala hospitali?

    kama keko kunafaa je rage anaishi keko au mbagala au temeke?
     
Loading...