Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachezaji hawa hawafai kucheza Yanga kabsaaaaaa!Tusiwaone msimu ujao!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Sep 19, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mimi ni muudhuriaji mzuri wa mechi za timu ya za bongo .ktk timu inayotumia pesa nyingi katika usajir hapa bongo ni timu niipendayo ya Yanga.Lakini ndio timu inayoongoza kwa kununua magalasa/feki kila mwaka ,some times wengine hawafai *kuchezea hata majimaji ya songea.huo usajiri wa kwenye simu *ndio unaitafuna yanga kila mwaka.wengine hawapo kwenye kiwango cha kuchezea timu kama yanga ni makomedian tu uwanjani.wachezaji hao ni*Davis Mwape(huyu *hafai kabisaaa)*Jerry tegete (amekwisha) *Kigi makasi hafaikabisaa*Godfrey tighter( kijeba sana*)na wengineo wengine wengi.wengine wanamaumbile madogooooooo,hawafai linanpokuja swala la mehi za kimataifa.**
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Manazi wa Yanga mmeanza eeeh!?
     
  3. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ihate mwape beyond compare.idnt knw whre did they get hm.tegete masifa inamuua hana jipya.
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mliokuwa mnawasifia,leo hawafai?
    Mwaka wenu huu!
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acha kulalama mliwasajiri wenyewe sasa nini tena
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndio utamaduni wenu...na mwaka huu lazima mshuke daraja.
     
  7. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mlipo chukua kagame cup kwa kubebwabebwa mlitetegemea na lig mtabebwa bebwa.
     
  8. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mlipo chukua kagame cup kwa kubebwabebwa mlitetegemea na lig mtabebwa bebwa?
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hv karibuni utasikia,timbe hawez kufundisha
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu kuhusu kigi na jtegeti mm sikuungi mkono wachezaji wazuri na umri unaruhusu tatizo wanatumika sana kupita maelezo,tegeti katoka ktk mashindano ya mikoa akiwakilisha mwanza alikuwa majeruhi na stil hajapona vizuri mmemtumia kwenye kagame unafikili kiwango chake kitaimalika,hata kigi katoka kwenye majeruhi mara kaitwa under 20 na hapo hapo anaaitwa taifa stars,kagame mmemtumia sana unafikili itakuwaje,mwape hajui no comment about him
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    *MKUU mechi nyigi zinaongeza kiwango cha player ndo mana wadau wanadai ligi yetu inatimu chache na iongezewe timu na mashindano *pia.kuhusu majeruhi,mchezaji hawezi kucheza bila kuthibitishwa na docta wa timu.Alafu kigi ukimcheki fresh anaongoza kwa kutoa pasifeki na kupiga nje,labda ntakuelewa kidogo kwa tegete coz anabadilika badilika
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nani kakudanganya kwamba hili kombe la ligi hatuchukui?
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    huyo mwape ndo hafaikabisaaaaaaa,lkini kila mechi anapangwa sijui kamlisha limbwata kocha, tena limbwat yake ni kama ile ya aseno wenger kwa uongozi wa asenal.huyo kocha haumwelezi kitu kwa tighter na mwape,tighter no 2 lakini utashangaa anachezeshwa no7 *au nyingine yoyote *mladi asikae benchi,nasikia anampendelea sababu wanaongea luga moja kihaya na kiganda.
     
  14. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ww timbe anafaa but line up zake na substututions ndo kichefchef
     
Loading...