Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachawi wanaswa kanisa la ufunuo mwanza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viper, May 22, 2012.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    wachawi wawili wanaodai ni waumini wanaosali RC wakamatwa mwanza! cheki video! sijui ni ukweli au usanii tu





    jamaa wamepaa kutoka kigoma hadi mwanza! alafu shori mjamzito...!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,131
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Haya makanisa mengine ya kimagumash tuuu,
    wanatengenezaga hayo ili watu wawaamini kumbe hakuna kitu wizi mtupu
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Ni danganya toto tu wanataka waumini wajae kanisani kwao,
    mchawi gani amepaka na mgorogo, nywele kanyoa vizuri na
    kuchana kazichana. Watandikeni viboko muone kama
    hawatasema ukweli.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,131
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    umeona eee,ni kama hapa dar kuna mwanamama alicheza dili
    kama hili wananji walivyompa vitasa vya maana
    akasema ni dili na mganga alimdanganya kuwa hakutakuwa
    na watu wengi walimpa elfu 50 eti anasema ugumu wa maisha ndo
    ulimfanya ajiingize kwenye magumash hayo
     
Loading...