Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachangie CCM Wenzangu, CHADEMA haiwahusu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leroy, Jun 25, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kidumu chama cha Mapinduzi.

    Ndugu Makada wenzangu, kama mjuavyo siku zinazidi kupepea na mwaka 2015 ndio huo unatunyemelea kwa kwasi.

    Hali ya kisiasa ndani ya nchi yetu ni shwari licha ya changamoto za hapa na pale tunazokumbana nazo, mathalan kutokana na udhaifu wa baadhi ya wadau tuliowapa jukumu la kuendesha serikali.

    Nadhani imefika wakati tuanze KUANDAA mazingira mazuri ya atakayepokea kijiti cha Urais 2015. Hii haimaanishi kwamba kuacha kuwatumikia wananchi na kutekeleza ilani ya chama la hasha, ni sehemu ya mchakato.

    Kwa maoni yangu nadhani hakuna mtu tunayepaswa kumuachia kijiti zaidi Lowassa. Nchi yetu inahitaji mtendaji atakayesukuma gurudumu kwa ustadi na kasi pasipo kuhatarisha umoja wetu. Nadhani tumfariji na kumpa ushirikiano ktk kipindi hiki kigumu anachopitia ili kuitimiza azma hii.

    Wenu,

    Kada.
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Spain watachukua ubingw wa Euro mwaka huu
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wananchi watatuuliza HUYU SI FISADI ALIYEIBA KUPITIA RICHMOND? tukiwambia HAPANA watatuuliza kwanini tulimvua uwaziri mkuu, tukijibu NDIYE watatupiga mawe
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo matatizo ya kunywa kimpumu mchana kama lunch. Hata hivyo nakushukuru kwa kukiri "Udhaifu" kwenye uendeshaji wa serikali
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wateendelea kushikilia taji wao si ndo mabingwa watetezi
     
  6. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​We mtabiri ama?
     
  7. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu, mnaanza kujipanga jinsi ya kumpata 'dhaifu' mwingine, hongereni!!
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Hakuvuliwa uwaziri mkuu, alijiuzulu kama sehemu ya uwajibikaji. Ndio maana anaitwa WAZIRI MKUU MSTAAFU. Nadhani kuna haja ya kuliweka wazi suala la richmond ili wananchi kiundani ni nani aliyehusika.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Bado unafikira za mwenyekiti????kweli hatufiki tuendako!
     
  10. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni vema ungebainisha mwelekeo wako kwanza...
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waache Wafu na wazikane wenyewe,
     
  12. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Nadhani hii thread haikuhusu, kwa kuwa si mmoja wetu..
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe unajua kiswahili?! unasema kwamba ALIJIUZULU halafu unasema anaitwa waziri Mkuu MSTAAFU. Hivi huko kwenu neno KUJIUZULU lina maana sawa na KUSTAAFU? Kamusi yangu ya TUKI inaonesha maneno haya mawili yana maana tofauti.
     
  14. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Taifa linamtambua kama waziri mkuu mstaafu...tusishindane kiswahili.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tukiwambia hivi maswali yatazidi, watauliza kama yeye si mwizi na anawajua wezi kwanini alikubali kujiuzulu? Kwanini hajawataja wezi mpaka leo?
     
  16. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Huwezi kuendelea kukaa madarakani na tuhuma.
    Hajawataja kwa sababu ya kulinda umoja wa chama na taifa. ​Hata hivyo tunao muda wa kutosha kusafisha hili mbele za wananchi.
     
  17. J

    John Kangethe Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nyie ni manyang,au tena yale mamakubwa. Tutakutana 2015. Safari hii hata kwa silaha tutapigana.
     
  18. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Afadhali sana kama hilo neno dhaifu linawaingia akilini vizuri
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwanini tusiwaachie kijiti CDM ili watusafishie njia kwaajili ya 2020?
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona hakuna wenzenu manake ccm ishaozaga toka long.
     
Loading...