Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachangiaji wapinzani Bungeni kama movie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Charles Ignatio, Jun 17, 2011.

  1. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimekuwa nikifuatilia Bunge kwa siku hizi mfululizo lakini nikagundua kwamba pale anaposimama mpinzani kutoa mchango wake wabunge wa ccm wamekuwa watitulia kama vile wanaangalia cinema mpya ambayo imeingizwa sokoni jana. yaani wengine inaonekana wazi kwamba hawajui kinachoendelea hapa nchini,wamekuwa wakishangaa na kubaki wanaduwaa.
    na wengine wameonekana wakisamama na kusema wanaunga hoja mkono asilimia mia kwa mia . sasa mi kama mtu makini nashindwa kuelewa kwa nini wanaendelea kuongea na kusema wanashauri sehemu fulani zilekebishwe huku awali wameisha sapoti asilimia mia kwa mia.

    WANAJAMII EBU NISAIDIENI KWA HILI
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukishakuwa mbunge wa CCM ukitembea mtaani unaonekana vibaya sana, maana nimeshuhudia mpaka makada wa chama hawapendi chama tena lakini bado wapo kwa ajiri ya kipato. Hawana brain ya kutafakari zaidi ya kuwaza posho
     
  3. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku hizi kuvaa kijani na kupita mitaani niabidi uwe na moyo mgumu sana
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuwa mwanachama wa ccm ni kujidhalilisha mbele ya jamii iliyopigika ya tanzania. ni afadhali usiwe na chama kuliko kuwa ccm.

    Kuwa mwanachama wa chadema ni ujanja, ujasiri na uelewa wako unaonekana ni mpana mbele ya jamii.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Aaah! Acheni hizo mimi nitavaa tu kwa sababu ni mwana YANGA! Haya ndugu yangu mimi nacheka Ole Sendeka anajisifu kwa kusema kuwa Tanzania ina viongozi wanaofanya kazi kwa viwango vya kisasa vinavyokubalika duniani kote!
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata wewe unahitaji marekebisho kwenye malekebisho yako ndio tuunge hoja yako mia kwa mia.
     
  7. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nikiwa kwenye daradara wiki iliyopita jijini mwanza,katika kituo fulani akapanda jamaa mmoja amevaa nguo za CCM konda alipomuangalia vizuri wakati amekaa kwenye siti wacha amshushe.Jamaa akashuka bila ubishi na kuludishiwa nauli yake.

    Ukivaa nguo ya CCM uwe na moyo wa jiwe
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dar young african wana kazi kwelkwel itabidi wabadilishe zeji wavae rangi za chadema hehehehehe
     
  9. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka Yanga iweke moyoni ila usivae kijani na njano mkuu!
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yaani huyo jamaa mpaka amekaa kwenye siti konda hajamwona ina maana aliingia kwa dirishani au unataka kutuletea story anyway umejitahidi lakini.......
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    CCM kama mzazi au mlezi wa vyama vingine na wewe ukiwemo lazima kuna makosa imefanya au inafanya, asas ikiwa CCM ndiyo mzazi wa vyama vingine kinapsawa kukoselewa kwa heshima na akili pale kinapoenda kombo. Je, wewe mzazi wako akikosea unamwambia moja kwa moja kuwa Baba au Mama hapa umekosea? Mbona unatumia lugha nzuri kufikisha ujumbe? Kwa nini utmie lugha mbaya kwa chama ambacho kimekutoa mbali?
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    ...umesahau Mwalimu alivyosema kuwa enzi hizo ikifika zamu ya Tanzania katika mikutano ya kimataifa kila mshiriki anakaa kwenye kiti vizuri kusikiliza 'points'. Lakini (wakati akieleza haya) ikifika zamu ya Tanzania ndiyo wakati wa kwenda kutafuta chai, kuongea na simu au kupata upepo nje ya ukumbi! Hiyo ilikuwa mikutano mikubwa ya kimataifa na sasa imehamia kwenye Bunge letu tukufu ...nadhani sasa umeelewa Mwalimu alichomaanisha!
     
  13. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    unaweza kupigwa mawe au kuchomwa moto watu wana hasira, MI ccm siwaonei huruma hata kidogo kama walizoea vya bure mwaka huu kazi kwao
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naamini ulimaanisha mavazi yao ya michezo
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm hakiwezi kuwa mzazi mzuri kwani mara kadhaa wakati wa mimba ya vyama vingi kimejaribu kunywa dawa za kutolea mimba ila kwa mkono wa mungu mtoto kazliwa(upinzani) bado kwenye chuchu alipaka pilipili.
    Sasa mtoto kawa mkubwa na amehadithiwa yote na mengine ameshuhudia.
    Kwa hiyo si lugha mbaya tu hata kuikorogea sumu ccm ni sawa tu.
     
  16. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo wewe upo sawa naona ni bingwa wa kukosoa wenzako............Halafu unacheka
     
  17. H

    HOYANGA Senior Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata mimi mkuu ninapoangalia bunge anapochangia mbunge wa ccm huo muda huwa natumia kupiga pafu nyingi za bia na kuanzika sms kwenye simu yangu .....cdm akichangia, peni mkononi nachukua points tu.
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Bingwa wa rivasi
     
  19. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ccm si mzazi wa chama chochote cha upinzani - hata kupewa registration no.1, ilifanywa maksudi wakaichelewesha NCCR-Mageuzi.
    ccm si mlezi wa chama chochote cha upinzani, ingekuwa ni mlezi asingechakachua uchaguzi na kutaka vife.
    Ujue pia kuwa kuiambia ccm imekosea ni heshima kubwa sana, vinginevyo upinzani ungeweza kukaa kimya (wasiiambie) na ccm ingejikuta imeanguka.
    Kama ni lugha ya staha wenyewe ccm wanaitumia? Je vitendo vya serikali ya ccm vina staha?
    Nendeni mkale majani ....
    hata mfanyeje ndege lazima inunuliwe tu.....
    mnazaa watoto mnataka nani awalelee?......
    na juzi hiyo ya mkulo.........
    Hizo lugha unazionaje? au mkuki kwa nguruwe?
     
  20. oba

    oba JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    You support and then you nagate, ujinga huo!
     
Loading...