Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachangiaji wa Katiba Tanzania ndio hawa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Apr 10, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Acha propaganda za kijinga.
     
  3. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli..
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sipo kabisaa!aibu 2pu
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli wapo makini , akili za tambwe
     
  6. b

    bigtom New Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao watakua vijana wa ccm tu!!!!!!!
     
  7. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aisii nimemkumbuka Kanali Muammar GHADAFFI alivyosema kuwa Protestors are Drug Addicts! Obviously hao hapo juu ukiwatazama tu utajua ni wapiga debe mateja wameokotwa kwenye vituo vya madaladala wakavuruge mjadala! What a disgrace! Its more than a shame
     
  8. tama

    tama JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh hapo kazi kweli kweli.:disapointed:
     
  9. J

    Jh Temu New Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii nchi inaenda wapi?
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ugali na maharagwe mchana - madhara yake Bungeni kwa vijana!

    uhunibungeni.jpg

    ugalimchana.jpg

    kuchokabungeni.jpg

    ugalinamaharage.jpg

    usingizimaharage.jpg
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Ni kwa nini wamelala kiasi hicho? Utafiti unatakiwa hapa jamani!
     
  12. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Propaganda hapo ndio ipi?
     
  13. B

    BUBE JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania kwishiney! Kama watu wanaweza kufanyia mzaha mambo muhimu kama katiba lazima tujiulize uwezo wa kufikiri kwa wale wanaowakusanya! I wish, tungewabana walau kama watu 6 pale wasema kama wamekusanywa ama la! Nafahamu kuwa uchangiaji wa maoni ya katiba haujalizi social wala economic status. Hao vijana nawa walikuwa na uhuru wa kushiriki. But mambo serious kama katiba ambayo kwa bahati mbaya imeandikwa kiingereza na ingehitaji washiriki wawe wameisoma kabla haikuwa sahihi kuwaleta ndugu hao kwenye mkutano seriazi kama ule. Ni vema kuhoji UWEZO WA KUFIKIRI KWA YULE ALIYEWAKUSANYA. Binafi sidhani chama kinaweza kumpa ridhaa mtu kufanya jambo la kipuuzi kama hilo, unless wenye chama pia wanaogopa kivuli chao! Endapo rasmu ya katiba imepata baraka za wenye chama, wanahofu nini sasa kuiweka hadharani ili kujadiliwa na umma wa watanzania?
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red ni muhimu sana mkuu, aliyeorganize kitendo hichi na hata kama ni kundi la watu fulani ni hatari kwa nchi zaidi ya tulivyodhania awali!
     
  15. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli...
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mbombo jilipo
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwanza walichukuliwa na Tambwew hiza wakihaidiwa kuna 10000/na chakula wakakaa wanasubiria mmsosi mpaka saa 9 hawajala!1unategemea nini kama sikulala??
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mateja...masharo brother...ma sister poa...aaaaaaaaaaaaah!!hii nchi banaa.yani kila kitu kiujanja janjaa,nothing real aaaaaaaaaaah
     
  19. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama kawa kitengo cha Tambwe kimefanya kazi?
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kama kada wanae,mh Tambwe.
     
Loading...