Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachambuzi, watangazaji, waandishi na uongozi katika michezo imekaaje!

Discussion in 'Sports' started by Nospah, Oct 28, 2012.

  1. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za mda huu wadau!
    Kwa mda sasa wale tunaowafaham kama watangazaji na wachambuzi wa soka wamejikita katika uongozi wa soka mfano Eddo msemaji wa coastal union, Ibrahim Maestro ni boss wa bench la ufundi pale simba, Kamwaga toka uandishi hadi usemaji wa msimbazi Shaffih nae nasikia anagombea pale DRFA!
    Mimi najiuliza kuna nn katika uongoz?
    Je hawawezi kukaa pemben kuendeleza uchambuzi na kukosoa pale pabovu sababu nadhan itakuwa ngum kukosoa sehem ya kibarua chakn!
    Pia inabidi wawe makini wakati Angetile Osiah akipewa ofisi pale TFF wadau walimuona anafaa but kwa sasa amekalia kitimoto!
    Ushaur wang wawe kama Dr. Leakey mchambuzi wa siku nyingi asiyetaka uongoz wa soka!
    Swali langu je ni sahihi watu hawa kuwa viongozi wa soka au wabaki katika uchambuz?
    Asanten.......,...,...,.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pamoja na uchambuzi wao lakini watoto lazima waende chooni, wasome shule nzuri na n.k sasa usipo pata mahari pa uhakika hayo yote yatakuwa adimu..
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ricky Abdallah alikuwa kiongozi wa BMT kipindi fulani, be informed.
     
Loading...