Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachambuzi wa uchumi/biashara tupeni tathimini soko la kitimoto huko mtaani linaendaje kipindi hiki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kadoda11, Aug 3, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    nawasilisha.
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nilikuwa na miliki bucha moja maeneo ya Tabata miaka 3 iliyopita, ktk mwezi huu hali huwa mbaya sana.Unaweza chinja nguruwe mmoja au wawili badala ya 6 na zaidi kwa siku.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ebwana napita tu no coment
     
Loading...