Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachakachuaji waendelee kufa ili haki itendeke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIMBURU, Apr 2, 2012.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio! wale wote walioko madarakani kwa kuiba haki ya watanzania kwa kuchakachua kura ambazo ndio sauti ya watu ni bora itokee kama Arumeru ili haki itendeke kwani mahakama zetu zinaonekana kuto kutenda haki, kwa kuwalinda hao wanaodhurumu haki za raia.
     
Loading...